Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
banned vì lý do pix nổi khùng. bạn vào acc chủ group koi acc nào bị bôi đen hết dòng là acc đó bị banned rùi đó. tạo acc chủ khác mà làm đi, thà bắt đầu từ con số 0 còn hơn là âm.

Dạo nầy cứ hay bị sumubting lâu mặc dù vẫn pri 0 1 .. cũng gõ tạm ổn .. 30 phút cỡ 500 code :(

pri 0 đến 3 load ngon như nhau ! chiến đê ace! :binhsua06:

tầm 6h pri4 nó load cũng ngon.nay test đc 3 ID về 0.^^.3% mà vần về.toàn gõ soft 300code :))

Lâu Lâu thì pri 4 mình cày acc log vô thử cỡ 9h đến 12h.. ra như điên .. lập lại mấy bữa nay rồi
H thì toàn pri 0 1 nên chưa kt đc :(

mình thử hết rồi, IE, firefox, chrome cũng vậy. vào dc web pix mà ko thấy hiện bảng *** mèo
máy mình vẫn vào bình thường ! nếu bãn đã đỗi trình duyệt thì thữ xóa lịch sữ trình duyệt , cooker .. rồi thữ lại !
nếu không được thì xem máy thiếu flash hay code j ko !
ko nữa thì xóa thữ cái trình duyệt mà hồi trước bạn vào được , cài đặt lại !
không được nữa thì cài lại win , ghost j đó !
ko được nữa thì đập máy mua máy mới ! :binhsua06:

máy mình vẫn vào bình thường ! nếu bãn đã đỗi trình duyệt thì thữ xóa lịch sữ trình duyệt , cooker .. rồi thữ lại !
nếu không được thì xem máy thiếu flash hay code j ko !
ko nữa thì xóa thữ cái trình duyệt mà hồi trước bạn vào được , cài đặt lại !
không được nữa thì cài lại win , ghost j đó !
ko được nữa thì đập máy mua máy mới ! :binhsua06:

mình đã thử hết rồi. còn trừ đập máy nữa thôi. hai sáng nay sáng nào cũng thế. từ 8h trở đi mới login vào dc, lúc đó cho mèo mới hiện ra, còn trước 8h thì ko thấy *** mèo
đâu cả.

tình hình là vẫn làm pix bình thường từ 4h sáng đến bi h . Chỉ ko vao dc link panel soft asian thoi ,mà mình fake ip củng ko vào panel dc .có ai vào dc share chút nào !!!

tình hình là vẫn làm pix bình thường từ 4h sáng đến bi h . Chỉ ko vao dc link panel soft asian thoi ,mà mình fake ip củng ko vào panel dc .có ai vào dc share chút nào !!!
Đưa panel đây mình vào cho, vẫn vào bt nhé :"> (lâu ko vào panel asian- bây giờ có cả captcha lúc login mới vãi lái chứ :-s )
Pri 0 load OK, giờ chuyển qua chơi với mấy em 33 và 01 thôi :"> xem các em ý làm ăn thế nào :x

Link cũ bác đổi login.php thành login2.php là ok ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week