Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
mình mấy lần log nhầm 2ID giống nhau mà có sao đâu nhỉ.
Ban đấy bác ah, vừa đi 1 em pri 2, vừa log out ra định login id khác vào chiến mà bị nhầm , thế là toi 3$:binhsua29:
Hôm nay con pri5 bõ gần 1 tháng giờ xuống pri 3 =))

Ban đấy bác ah, vừa đi 1 em pri 2, vừa log out ra định login id khác vào chiến mà bị nhầm , thế là toi 3$:binhsua29:

mình bị như thế 2 hay 3 lần rồi ấy chứ, lúc đầu thấy lạ, vì pri 2 thì load còn pri 0 thì cứ loading, nhìn lại mới biết là 2 acc giống nhau, out ra 1 acc là gõ bình thường, 2-3 lần như thế mà vẫn chưa thấy band, chắc số mình hên cũng nên.:D

tình hình là 10 ngày nay chả làm gì :D

Mình dùng soft của bác Xuanduc log nhầm 1 lúc 4 ID giống nhau mà cũng đâu có sao

Tình hình sao rồi mấy bác pri 3 load được không?

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

Tự trả lời luôn pri 2 trở lên load rất chậm

Tình hình là login vào soft cũng chậm nên tạm nghỉ tí chiến đấu thôi :(
(Mạng của mình đang khìn, ko biết mạng # thế nào :-s )

pri 0 vừa gõ vừa submit nản quá nghỉ luôn.mạng thì như.... load cái web cũng chả nổi....chắc thằng khựa lại cắt cáp rồi:)

mấy ngày hôm nay pix load chán quá đi mất . Làm mấy con pri 0 lên pix 4,5 hết hix...hix

có ai update tình hình hiện tại không các bác, hay coi đá bóng xong rồi ngủ hết rồi. ManU vô đối...

soft aían vưa vào nhưng lỗi! có ai bị thế không vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week