Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
pri4 ngun load ! pri 2,3 ko nhanh lam ! 0 1 nhanh , lau lau sumiting ! :binhsua122:

LÂU NGÀY MỚI LÊN
UP TÌNH HÌNH HIỆN NAY . THEO THÔNG TIN VỪA CẬP NHẬT THÌ CÁP BỊ CẮT TẠI VŨNG TÀU CHƯA XỬ LÝ SONG CÁC BẠN NÊN GỎ VÀO ĐỆM OR SÁNG SỚM CHỚ NÊN DẠI GỎ BAN NGAY . mirinda cho xin yahoo cái he có chuyện hỏi cái :d

LÂU NGÀY MỚI LÊN
UP TÌNH HÌNH HIỆN NAY . THEO THÔNG TIN VỪA CẬP NHẬT THÌ CÁP BỊ CẮT TẠI VŨNG TÀU CHƯA XỬ LÝ SONG CÁC BẠN NÊN GỎ VÀO ĐỆM OR SÁNG SỚM CHỚ NÊN DẠI GỎ BAN NGAY . mirinda cho xin yahoo cái he có chuyện hỏi cái :d
chà :-s có ai đang gõ khôg, cập nhật tình hình dùm mình cám ơn nha .

tình hình là 0,1 load chậm vãi, làm bay 2 acc pri 0 rồi. ai ca đảm thì cứ làm

Hix. Tình hình là rất tình hình, từ hum wa đến h load chậm kinh. 2h sáng nay mình còn phải lôi acc pri 0 ra làm. Thế nên bây h pri 0,1 load chậm là phải rùi :-"

đang gõ tự dưng soft tự tắc rùi biến mất ko tâm tích , có ai bị vậy ko????? :binhsua46:

ko liên quan đến mạng đâu. Đầu tuần Pix update dữ liệu nên tạm thời chưa có nhiều pic để đánh đâu
Theo kinh nghiệm của mình thì Pix sẽ nhanh vào tối thứ 2 đến hết chiều thứ 7. Đêm thứ 7 đến chiều thứ 2 thì rất là chậm do nguồn pic cạn kiệt. Mọi người cứ yên tâm là chiều tối pix sẽ load nhanh ^^ :binhsua162:

0,1 load tạm, lâu lâu loading or submitting 1 tí, pri còn lại........CHẬM ÁC

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week