Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
2 cái pri 2 mà 6h sáng load không nổi chán thật.

Anh em cho hỏi với - Muốn add thêm invid vào tài khoản chính - cần những điều kiện gì thế? - sao được có 5 invid nhỉ

pri 3 load không nổi hic..hic các bác có cách nào kéo pri 3 ,4 ,5 giảm pri phát không . Em kéo hoài mà thấy nó chỉ có tăng pri chứ chả thấy giảm huhu

Anh em cho hỏi với - Muốn add thêm invid vào tài khoản chính - cần những điều kiện gì thế? - sao được có 5 invid nhỉ

nó có công thức đó bạn, acc chủ mới lập sau khi pay 15$ sẽ có thêm 10 invite

Tình hình chỉ có pri 0,1 load :binhsua21:

Pri 0-1 load điếu thuốc còn có thời gian để gạt tàn, Pri 2-3 thì cứ thuốc trên tay mà hút chờ thôi :D. Load kiểu gì thế ông Pix, dạo này hơi hâm nên load kiểu khó chịu với anh em rồi :|

pri 0-1 giờ load tạm ổn, pri 2-3 thì khoảng 12h trưa load nhanh như pri 0-1

Tầm này chắc chỉ pri 0,1 load là ổn đinh thôi ;) Bonus cho anh em 1 tí động lực Cạp :D

Các bác cho biết địa chỉ để mua SOFT CAPTCHAPRO của XUANDUC?
Với cho hỏi là lúc này nó hoạt động ổn chưa và có thể ép ID thoải mái với giá 0.5$/1 tháng phải ko?
Ngoài SOFT của bác XUANDUC còn soft nào tốt ko? đặc biệt là tính ổn định phải cao và ép ID thoải mái! cho mình giá luôn nha
Các bác ai biết Reply cho mình nha! Tình hình là post các topic # chả bác nào trả lời => chỉ có TOPIC này là nhanh gọn lẹ :binhsua79:
Bác mặt đen cho em xin 1h rồi hãy del nha :binhsua46:

Các bác cho biết địa chỉ để mua SOFT CAPTCHAPRO của XUANDUC?
Với cho hỏi là lúc này nó hoạt động ổn chưa và có thể ép ID thoải mái với giá 0.5$/1 tháng phải ko?
Ngoài SOFT của bác XUANDUC còn soft nào tốt ko? đặc biệt là tính ổn định phải cao và ép ID thoải mái! cho mình giá luôn nha
Các bác ai biết Reply cho mình nha! Tình hình là post các topic # chả bác nào trả lời => chỉ có TOPIC này là nhanh gọn lẹ :binhsua79:
Bác mặt đen cho em xin 1h rồi hãy del nha :binhsua46:
Vào đây nhé bạn!
http://mmo4vn.com/showthread.php?24996-Soft-CaptchaPro-final-
Add ID thoải mái; key 0,5/tháng mỗi máy!

Xài soft maytram rồi giờ thấy soft của anh XĐ còn tốt hơn nhiều nữa, ít gặp lỗi hơn và giờ là vô cùng hoàn hảo :)

Xài soft maytram rồi giờ thấy soft của anh XĐ còn tốt hơn nhiều nữa, ít gặp lỗi hơn và giờ là vô cùng hoàn hảo :)
Đã mua xong 1 con để chiều sài thử nếu tốt tối sẽ mua tiếp máy con cho máy thằng em
:binhsua121: thanks các bác nhiều
lúc này pix pix234 về bất thường quá :binhsua139:

minh chứng là ruby.love mới bị. các mem cẩn thận với những mem mới đăng ký nha. tự tìm cách bảo vệ bản thân thui. xui quá thì bị cam thui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week