Update tình hình PIX ver 2 !!!!

Status
Not open for further replies.
khong biet các bác gặp code khó nhìn,nhìn tam giac đỏ.. bấm Esc hay go error nhỉ,soft asian nha..
dontsee bạn a! ! nếu esc ko được thì copy dong dontsee khi nào hinh khó hay hinh lỗi ctrl v thôi !
soft asian ko bít sao
chứ soft xuan duc thì chĩ cần esc là nó tự dontsee bõ qua !

sáng giờ load rất tốt nhưng không giảm pri không hiểu sao test ID thất bại:binhsua45:

Sai 3 pri 7 ;)).bó chiếu.giờ ngồi gõ đội hình 1 1 2 chẳng test nữa ^^
Tỉ lệ 241/148 mà pri 0, chắc anh admin PIX thương mình rồi:)) mỗi tội test toàn vất 1 xó không dùng:m169:

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

dontsee bạn a! ! nếu esc ko được thì copy dong dontsee khi nào hinh khó hay hinh lỗi ctrl v thôi !
soft asian ko bít sao
chứ soft xuan duc thì chĩ cần esc là nó tự dontsee bõ qua !
soft asian nhấn ESC nó cũng tự động nhập dontsee or error đó, nhưng ko rõ là nó nhập chữ nào nữa :)) Hình khó mình cứ nhấn ESC suốt mà pri 1 vẫn luôn là pri 1

Tỉ lệ 241/148 mà pri 0, chắc anh admin PIX thương mình rồi:)) mỗi tội test toàn vất 1 xó không dùng:m169:

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:13 AM ----------

soft asian nhấn ESC nó cũng tự động nhập dontsee or error đó, nhưng ko rõ là nó nhập chữ nào nữa :)) Hình khó mình cứ nhấn ESC suốt mà pri 1 vẫn luôn là pri 1

Ids bac bao nhiêu code rồi, cái này chưa thử để admin onl hỏi nó thử xem, mà mình cũng thử mấy phát ESC nhưng hình như nó không nhập chử nào cả mà bỏ qua luôn giống như nhấn Enter luôn trên web í.

Ids bac bao nhiêu code rồi, cái này chưa thử để admin onl hỏi nó thử xem, mà mình cũng thử mấy phát ESC nhưng hình như nó không nhập chử nào cả mà bỏ qua luôn giống như nhấn Enter luôn trên web í.
ID trên 10k code có 2 cái gần 30k code. Mình đã thử test ID vẫn được pri 0 trong khi tỷ lệ sai khoảng 5/250code nên cứ thế mà phang :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week