Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
BẠN DÙNG SOFT NÀO THẾ? NHÂN TIỆN CÓ CÁI PROXY NÀO NGON KO? CHO M XIN, M DÙNG XIAO LOAD CHẬM KINH QUÁ :binhsua122:

mình dùng asia,pri 0-1 cày suốt cả ngày đêm ko ngừng nghỉ.@@.

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

cậu reg = mail nào thế có fake ip ko ??? sao hôm qua đến giờ tớ ko nhận đc active mail ??

mình reg bằng mail yahoo. chưa bao giờ bị band IP nên mình cứ reg bình thường,không phải fake gì hết.@@

Có ai đăng ký tài khoản mới ở pix được không vậy, 2 ngày rồi mà ĐK không được. Có vài người nói dự án pix sắp hết rồi, chắc có lẻ thế quá
hê hê quay lại rồi à ku . Còn sống lâu lắm ko chết đc đâu :))

Soft xiaoa ko gỏ dc hay sao vậy mọi người, toàn nghe soft asian load tốt:(

thôi cày soft asian thôi mấy bác,bỏ ít tiền ra mua mà có việc để làm :D,1 ngày là thu lại ngay ấy mà....về độ load thì <4acc pri0 là load không kịp gải lổ mũi,có mua thì pm codonminhanh11349_gl nhanh gọn :binhsua162:

Thế Soft xiaoa vứt đi à :(....uổng công add hjx chắc phải bổ tiền ra mua panel thôi:(

Bực mình quá. Máy nhà mình vào được trang web của pix, login được mà vào workspace thì không được. Toàn là connection time out. Có ai bị như mình không? Login vào soft asian cũng loading mãi chứ chả gõ được.

Thế Soft xiaoa vứt đi à :(....uổng công add hjx chắc phải bổ tiền ra mua panel thôi:(
mua panel lợi lắm bạn thay bao nhiều tùy thích nếu tiết kiệm thì 2 3 người xài 1 panel là lợi vô cùng

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

Em xài soft asian cho 2acc pri 1 và 2. Cứ được 1 lúc là lại đứng im, không hiện capt để đánh. Mặc dù 2acc đều trong tình trạng waiting. Khoảng 10s sau mới hiện capt, mà là capt error, rồi lại load tiếp bình thường. Bị như thế liên tục nên tốc độ load chậm hẳn. Có bác nào bị như em không chỉ em cách khắc phục với!!!
có thể do đường mạng dis liên tục hoặc do bản soft bạn sài hiện trên trang chủ http://asiandataservice.com/index2.php có 2 phiên bản cho bạn lựa chọn

soft gì thế, thằng xiaoa sao chán wa vậy....tối wa tới h chẳng kiếm dc tí cháo từ nó:|
Bạn có bị baned IP không? Nếu không bị baned thì xóa nội dung file Proxy.ini rồi lưu lại rồi Add ID vào gõ bình thường. Nếu bị baned ID cũng phải xóa nội dung file này, rồi fakeIP mà gõ. Dùng Proxy của xiao nó rùa lắm. Nhóm mình hơn trăm mạng gõ xiao mà có thấy phàn nàn gì đâu.

Tình hình bắt buộc phải đề cao soft Asian :D :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week