Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tớ xin ý kiến : ace update tình hình Pix thì ghi rõ tốc độ gõ của mình luôn vì nếu không sẽ xảy ra trường hợp những bác gõ tốc độ khoảng 500-600code/1h thì báo là Pix load ko kịp thở nhưng khi những bác có tốc độ gõ khoảng 1000-1200code/1h vào gõ thì lại báo Pix load chậm vkl ra .
Vấn đề phát sinh : những bác gõ tốc độ 1000-1200/1h gõ soft Xiao thì bảo là load chậm nhưng khi lên topic xem thì thấy những bác gõ tầm 500-600/1h gõ asian thì bảo là asian load rất nhanh . Thế là ace lại đổ lỗi cho soft và kéo nhau mua Panel asian để gõ >> load không tốt , thất vọng >> phí tiền mua panel . Tèo :(
Ace thấy ý kiến này hay thì Thank phát :) . Nếu không thì chém nhẹ tay :(

pri 2 jo đã load chậm rồi cách đây 1 tiếng pri 3 load nhanh giờ tranh thủ cơm nước hy vọng 1h pix lại load ok 5$ cho buổi sáng T_T

Tớ xin ý kiến : ace update tình hình Pix thì ghi rõ tốc độ gõ của mình luôn vì nếu không sẽ xảy ra trường hợp những bác gõ tốc độ khoảng 500-600code/1h thì báo là Pix load ko kịp thở nhưng khi những bác có tốc độ gõ khoảng 1000-1200code/1h vào gõ thì lại báo Pix load chậm vkl ra .
Vấn đề phát sinh : những bác gõ tốc độ 1000-1200/1h gõ soft Xiao thì bảo là load chậm nhưng khi lên topic xem thì thấy những bác gõ tầm 500-600/1h gõ asian thì bảo là asian load rất nhanh . Thế là ace lại đổ lỗi cho soft và kéo nhau mua Panel asian để gõ >> load không tốt , thất vọng >> phí tiền mua panel . Tèo :(
Ace thấy ý kiến này hay thì Thank phát :) . Nếu không thì chém nhẹ tay :(
Bạn có nhầm không vậy ... Asian 3 acc pri 0-1 đảm bảo đánh mỏi tay nhé

pr 0-1 thì cứ vô tư chiến còn pr2==>> tạm nghỉ xíu đi mọi người !

cơm nước ngủ nghĩ đã
chiều chiến
sáng nay 4$ pay về lun cho chắc ăn, hehhe

pri 2,3 không load nỗi đó, tạm nghĩ đi anh em.

đội hình 2 2 2 soft Asian load ko nổi . Thôi anh em đi ngủ chiều dậy chiến :binhsua101:

pri 2 giờ cũng load đc rồi,mới log vào gõ vài cái tự nhiên bị lỗi code.:binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week