Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là ra " [!] " nhiều quá . Cố gõ dontsee , đã bay mất 2 acc . Tối nay lại thức đêm nữa rồi :((

Tình hình là ra " [!] " nhiều quá . Cố gõ dontsee , đã bay mất 2 acc . Tối nay lại thức đêm nữa rồi :((
Eo! ra cái đó gõ: dangerous nhé bác! Mình gõ mấy ngày ni chẳng tăng PRI chút nào!

mình đánh thế này có đúng ko mọi người
cái hình đen thui thì đánh Black
hình trắng/bạc đánh White
kí tự chinese/japs/tùm lun, trông rối - dontsee - cái này mình có hình tính đúng, nhưng cũng có hình k thấy đâu.
hình tam giác ! là dangerous - cái này đánh xong, giảm xuất hiện hẳn.

Mọi người cho mình hỏi tý, 1 group chỉ được add tối đa 5acc phụ thôi à, không thể tăng lên à ? mình pay khoảng 4 lần acc chính group rồi mà không tăng số acc phụ được nhỉ ? Help me.

Mọi người cho mình hỏi tý, 1 group chỉ được add tối đa 5acc phụ thôi à, không thể tăng lên à ? mình pay khoảng 4 lần acc chính group rồi mà không tăng số acc phụ được nhỉ ? Help me.
cày thêm nhiều tiền thì sẽ có thêm code mà add ID khác vào

mình đánh id phụ chứ không đánh bằng id chính, thế không tăng code lên được à ? id chính mình không có đánh thì có tăng code lên không ?

mình đánh id phụ chứ không đánh bằng id chính, thế không tăng code lên được à ? id chính mình không có đánh thì có tăng code lên không ?
bạn cứ để tiền trong tài khoản ID chủ group nhiều thêm lên tí đã rồi pay
khoảng $10 rồi pay

Có bạn, ID nào cũng được, mình ID chính ko đánh , đánh các ID phụ thui tổng số code gần 80k thì được thêm hơn 40 lời mời nữa :)

mình đánh thế này có đúng ko mọi người
cái hình đen thui thì đánh Black
hình trắng/bạc đánh White
kí tự chinese/japs/tùm lun, trông rối - dontsee - cái này mình có hình tính đúng, nhưng cũng có hình k thấy đâu.
hình tam giác ! là dangerous - cái này đánh xong, giảm xuất hiện hẳn.
Đúng rùi bạn! Mình cũng làm theo cách này!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week