Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
CHỉ 0 1 2 3 mới load

đang load ngon tư dưng bị nhảy hình và ra như thế này đây
hien tuong.jpg

Bố bó tay, lúc nãy được 1 pri 0, cho nghỉ rồi, giờ load lại thì thấy tăng lên 7, nản Pix quá đi mất.
À, có phần mềm này dùng được nà mấy bác http://mmo4vn.com/showthread.php?22914-Soft-pix-thu-nghiem-nao- em dùng thấy ảnh to, load nhanh, nhưng ko biêt tại soft hay em đánh mà làm nãy giờ tăng 1 cái từ pri 2 lên 7 :(
Mấy ID của bạn ít code quá, thoát ra vào lại là sẽ tăng pri thôi

đang load ngon tư dưng bị nhảy hình và ra như thế này đây
View attachment 1657
Lỗi này tớ biết . Do cậu pause lại rồi add thêm ID đó vào sau đó lại bấm play thì sẽ ra cái lỗi đối với ID này .
Cách chữa : sau khi cậu add thêm ID vào , cậu pause ID đó lại bằng cách bỏ dấu tick đí rồi nhấn "Play" là ok .

82' pri 1 đươc 608,2 pri 2 đc 201..nản vãi

0 1 2 load cũng chán lắm, nghỉ tay ăn trưa xem Ipin Upin trên disney chanel nào :D

bữa nay hết test pri rồi :binhsua53:
biết là cạp là nghèo rồi còn đặt tên giàu
phấn đấu à

Đang gõ nó ra cái hình vkl . Cũng may ko có ai ngồi kế bên , nếu không ko biết chui vào đâu :binhsua75:
Hình thật 100% ko fake . Thề danh dự :binhsua27:

Đang gõ nó ra cái hình vkl . Cũng may ko có ai ngồi kế bên , nếu không ko biết chui vào đâu :binhsua75:
View attachment 1659

Oái ...Oái giờ Pix còn ra kiểu pic như thế này nữa á :binhsua72:. Hô..Hô Pix muôn năm , cái gì cũng có :binhsua94:

Lâu lâu thằng Pix nó chơi hình sex zô ,đau não ghê. Tui cũng đã từng bị vài lần, may mà hok có người nhà đứng bên cạnh.....

View attachment 1659

Mình cũng bị trường hợp giống bác :))
Công nhận cái hính khó đỡ thât =)) Cái này hình như đánh vào chữ SEX thì phải ( ko SEX thì woman quá )=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week