Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
nó ra hình
ma` error thì coi như đi:))
Mình log 2 pri 2 mà load quá chậm 5 phút ko đựoc 1 hình

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

ko biết có phải bị ban ko :-o

update xem có bị dấu chấm than nữa ko thế mấy bác.:-s kiểu này run quá chả giám login vào làm:(

asian ngon mà, thi thoảng vẫn bị cái kiểu submitting xong r đứng đó không load nữa hoặc 3 id cứ phải chờ nhau waiting mới load hình, hơi ngứa mũi, có còn hơn không :|

asian ngon mà, thi thoảng vẫn bị cái kiểu submitting xong r đứng đó không load nữa hoặc 3 id cứ phải chờ nhau waiting mới load hình, hơi ngứa mũi, có còn hơn không :|

tình hình là cũng nhanh, vừa bị tăng 1 con 0 lên 5 :|

nó ra hình
ma` error thì coi như đi:))
Mình log 2 pri 2 mà load quá chậm 5 phút ko đựoc 1 hình

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

ko biết có phải bị ban ko :-o
e' Có tam giác vàng nữa à?.

thế túm lại cái tam giác chết người nó hiện ra thì gõ gì để toàn mạng bi giờ các bác???:binhsua28:

thế túm lại cái tam giác chết người nó hiện ra thì gõ gì để toàn mạng bi giờ các bác???:binhsua28:
Cũng không biết luôn. Hôm kia test thử cai tam giác đó gõ "dontsee" "error" "?" pix nó đều tính đúng hết ---> tăng pri vèo vèo. Tốt nhất thấy hiện 2 3 lần thì out soft

thế cái tam giác nó vẫn hiện ra hả mấy bác.ai đang làm update cái nào hnay nghỉ cả ngày chả dám làm chán thật:(=((

thế cái tam giác nó vẫn hiện ra hả mấy bác.ai đang làm update cái nào hnay nghỉ cả ngày chả dám làm chán thật:(=((
giờ thì không thấy hiện nữa, pri 2 load chậm.............

Pri 3 load siêu chậm :)) loading 3p 1 code

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

pix hôm nay bị làm sao vậy???
Lúc chiều 1,4$ gõ 800 code còn 1,389$
Tối nay gõ lên 2,5$ giờ mở ra còn 0$, bó tay pix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member