Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
đang gõ tốt 1 3 1 0 1 1 asian :) tốc độ đạt 980c/1h

ba ba nằm ở trên giường, không một chống gậy đi tìm ba ba, Cả ngày chơi nguyên 1 đội hình ba ba chơi ngon gớm :x

ba ba nằm ở trên giường, không một chống gậy đi tìm ba ba, Cả ngày chơi nguyên 1 đội hình ba ba chơi ngon gớm :x
Gõ hoài vào đầu ba(3) mà pa ko xuống chống gậy (1) được à =))

Ơ tình hình Pix Banned người vô cớ nhỉ :(( ; dùng Soft thì làm sao mà banned người ta, "lịt tụ" thằng Admin Pix mặt lèo x-(

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

Gõ hoài vào đầu ba(3) mà pa ko xuống chống gậy (1) được à =))
Đã có 1 em baba "nhập" vào với em một chưa có em không :(

Ơ tình hình Pix Banned người vô cớ nhỉ :(( ; dùng Soft thì làm sao mà banned người ta, "lịt tụ" thằng Admin Pix mặt lèo x-(

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

Đã có 1 em baba "nhập" vào với em một chưa có em không :(
Ơ thế là bị band rồi à :)) Cung hỉ cung hỉ :binhsua135:

(

Lại một người nữa giống như tui! Tương lai thật đen tối! Hết ID để cạp!

Dạo này mình thấy pix chỉ cho giữ nguyên hay tăng pri thui. Không cho giảm. có bạn nào hum nay giảm pri được thì chia sẻ nha. ko bik mình nói đúng kô? Vì hum nay thức khuya test 3 acc pri 4 hết 2h30' mà không xuống là 0 xuống.

các bác update tình hình đi chớ, sao im lặng thế?:binhsua27:

Dạo này mình thấy pix chỉ cho giữ nguyên hay tăng pri thui. Không cho giảm. có bạn nào hum nay giảm pri được thì chia sẻ nha. ko bik mình nói đúng kô? Vì hum nay thức khuya test 3 acc pri 4 hết 2h30' mà không xuống là 0 xuống.

Của mình giảm này, kéo được 2 con 3 xuống 1, mà kéo mãi không thấy xuống 0 cho, :| :binhsua74:

Pri mình nhảy múa ầm ầm nè, 4 về 3, 3 về 1, 1 lên 3 .... :binhsua94:
@ Tình hình 0 1 load ngon còn 3 4 ko làm nên ko biết :binhsua72:

Chật vật mãi mới đủ 6$ thôi đi ngủ :( Kiếm đc cái soft fake IP tốt nghe chừng mệt mỏi thế chứ lị >"<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week