Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.

captcha2011

Newbie
Reactions
64
MR
0.000
Không biết do soft hay do Pix
Mà nó load chậm rù vậy nhỉ submitting cả tiếng ...
Có ai gõ web ko nhỉ :|

add 4id pri 0 thì vừa đủ làm còn ít hơn thì vừa làm vừa gải mông còn kịp:binhsua90:
EO! Add pri 0 lam gi phí! Tốc độ mình 700k/ h gõ 4 cái PRI 4 5 6 7 mà đánh mỏi cả tay. Nếu tốc độ bạn nhanh hơn thì add >5 cái pri >5 là OK!

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

Không biết do soft hay do Pix
Mà nó load chậm rù vậy nhỉ submitting cả tiếng ...
Có ai gõ web ko nhỉ :|
Thời đại này gõ web thì chêt! 1h load được khoảng 300k pic!

edmonleung

Junior
Reactions
84
MR
0.011
Chat with me via Skype
Mình thấy hình như soft xiao có vấn đề mấy bác, 4h sáng dậy 4 acc pri 0 mà submiting fai hết 5 10 giây, thấy comment một số ng xài asian có vẻ trơn tru ngon lành wa1 nhỉ, chắc phải mua bên asian quá

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Bàn luận nhiều quá :( Cáp đường truyền đi quốc tế đang hỏng nên tất cả các mạng đều sẽ gặp khó khăn khi kết nối đến các sever ở nước ngoài => Lag, submiting ở đấy mà ra => chờ sửa xong thì mọi việc lại đâu vào đấy thôi .Tất cả là do đường truyền chứ ko liên quan đến soft :binhsua16:

doremon6262

Banned
Reactions
914
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bàn luận nhiều quá :( Cáp đường truyền đi quốc tế đang hỏng nên tất cả các mạng đều sẽ gặp khó khăn khi kết nối đến các sever ở nước ngoài => Lag, submiting ở đấy mà ra => chờ sửa xong thì mọi việc lại đâu vào đấy thôi .Tất cả là do đường truyền chứ ko liên quan đến soft :binhsua16:
ừm mình cũng nghĩ vậy, buổi sáng mà mình toàn ăn submit với can't connect.

Hic kiểu này dân MMO đói dài dài vụ sửa cáp kéo dài từ tháng này wa tháng nọ, đây là đợt sửa lần thứ 2
Nhân đây cho hỏi kolo bonus dc 120% là max fải k, mà hiện tại có soft nào hỗ trợ thêm button Alt+q ( nút cant read ấy )
Mà sao kì wá nhỉ mình xài viettel, vào speedtest test ngon lành lắm mừh

Vậy phải chăng là do bản thân pix có vấn đề

Last edited by a moderator:
Hic kiểu này dân MMO đói dài dài vụ sửa cáp kéo dài từ tháng này wa tháng nọ, đây là đợt sửa lần thứ 2
Nhân đây cho hỏi kolo bonus dc 120% là max fải k, mà hiện tại có soft nào hỗ trợ thêm button Alt+q ( nút cant read ấy )
Mà sao kì wá nhỉ mình xài viettel, vào speedtest test ngon lành lắm mừh

Vậy phải chăng là do bản thân pix có vấn đề
KOLO max 200% nhưng mà làm được đến đó thì già mất (hoặc mình die hoặc nó die), truyền lại cho con cháu thì được!
Bác dùng soft XUANDUC nhanh hơn Alt-Q; nếu ko thấy hoặc lỗi thì chỉ cần bấm ESC là nó dontsee và submit ngay!

Reactions
105
MR
0.000
tui gõ 5 acc 44332 mà gõ mỏi cả tay đây. nghỉ tay vào đây xem tình hình thế nào.
giờ làm thấy nhanh hơn hồi đêm

tui gõ 5 acc 44332 mà gõ mỏi cả tay đây. nghỉ tay vào đây xem tình hình thế nào.
giờ làm thấy nhanh hơn hồi đêm
Mình thích như thế này hơn; bỏ ID 0 vào sợ tăng pri! Để mấy cái 6 7 8 9 vào phang sướng tay ghê! Tình hình thế này khỏi cần cày đêm làm gì!:binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week