Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
mọi người làm theo hướng dẫn của mình xem đc ko nha! Vào Start->Shut down->go to bed
chuẩn bị ăn gạch
đang nóng mà còn vậy :binhsua38:

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Cái này được ko bạn
cậu cho biết mạng gì, fake hay ko fake

tình hình rất ư là tình hình mấy bạn nào là FPT thì chịu khó bấm tắt cục modem cho đến khi nào IP của nó đổi thành 1.53.xxx.xxx rồi vào soft không đổi IP ngày 22/7 nhé ! bác náo ko tin pm [email protected] nhé

chuẩn bị ăn gạch
đang nóng mà còn vậy :binhsua38:

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

cậu cho biết mạng gì, fake hay ko fake
Mạng VNPT lúc đầu vào ko được, xong out ra login vào 1 2 lần lại được giờ thì load cũng tạm do mạng VN đang sửa thôi. Dùng tạm dàn 5 5 6 6 đánh thử 3p cũng được 50code đánh tạm trong thời kì khó khăn thôi

tình hình rất ư là tình hình mấy bạn nào là FPT thì chịu khó bấm tắt cục modem cho đến khi nào IP của nó đổi thành 1.53.xxx.xxx rồi vào soft không đổi IP ngày 22/7 nhé ! bác náo ko tin pm [email protected] nhé
Bạn upload soft ngày 22/7 lên cho anh em download về test thử xem sao nào , giờ ai còn giữ thì có thôi chứ ai xóa rồi lấy đâu ra nữa mà thử :(

mình cũng vnpt,soft ko đc,web cũng ko,h sao trời :(( may mà pix đã cho dk lại,mà h có ID cũng ko làm đc là sao =))

điên thật hồi chìu còn làm được mà sao chừ lại loading
mạng với pix em chọn ai
em chọn cả 2 :))
mạng ngon thì pix ngon

Xem phim :) Ngồi đây hóng là dễ nóng trong người lắm ;)

mọi người lạ thế, làm theo hướng dẫn của bác xuandua ý kìa, add thêm dòng 69.72.248.173 i.entrymania.com vào file host. Tui làm thế cap được bt mà, pix giờ này load kinh lắm, 50' được 1k code :)) mạng vnpt, k fake, soft cũng của bác ý luôn nhé

Tình hình là đã thử 3 loại 3G ( Viettel, EVN , vinaphone) thì chỉ có vinaphone là đánh PIX đc( VINA của VNPT ) đánh = mad world, chạy hay bị lỗi error. Tình hình có vẻ căng thẳng đây

ạc sao vậy pix
mày định làm anh em ta đói ak
bạn nào có cách khác phục để làm pót lên nge
thank trước

mọi người lạ thế, làm theo hướng dẫn của bác xuandua ý kìa, add thêm dòng 69.72.248.173 i.entrymania.com vào file host. Tui làm thế cap được bt mà, pix giờ này load kinh lắm, 50' được 1k code :)) mạng vnpt, k fake, soft cũng của bác ý luôn nhé
add thế nào hả cậu
chỉ rõ với
mình gà >.<

vào C:WindowsSystem32driversetc ấy, mở file hosts = notepad lên, thêm dòng ấy vào cuối file, xong lưu lại thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week