Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
4 xuống 0 còn 0 lên 3 dù wanh o rất kĩ , ko hiểu nó tính sao luôn
à mà ai xài fpt sáng nay có thấy nó bị mất mạng liên tục hok zay ? em xài fpt bị wai` . kiểu này chắc đi ăn cám quá

vl bác squall gõ 2h39p = mình gõ 4h
binhsua149.g

bằng mình gõ 5h :))

Test pri sao mà nổi, đêm pri4 mà load còn không nổi nữa. Bác nào hum bữa mua 2acc 0 của tui trả lại tui đi, tui hoàn lại 1.5$. GÕ 3 acc pri2 1h mà có 200 pic, ức chế thật. Tối qua 1 acc pri0 lên 5 lun mà ko kéo xuống được bùn bùn bùn

tình hình mạng fpt nhà mình bị chặn rùi.đăng nhập thì bt mà workspace ko đc.ai dùng fpt face IP là vào gõ bt nha.hjx

tình hình mạng fpt nhà mình bị chặn rùi.đăng nhập thì bt mà workspace ko đc.ai dùng fpt face IP là vào gõ bt nha.hjx
bác dùng soft gì mà kêu không đc thế? hiện mình còn 2 slot nữa trong soft asian ai muốn add nhờ thì pm nha! yh: group.lana90

Tình hình là id pri 1,0 load rất vl. nhưng pri 2, 3 đứng ko ra 1 hình.:binhsua90:

Test pri sao mà nổi, đêm pri4 mà load còn không nổi nữa. Bác nào hum bữa mua 2acc 0 của tui trả lại tui đi, tui hoàn lại 1.5$. GÕ 3 acc pri2 1h mà có 200 pic, ức chế thật. Tối qua 1 acc pri0 lên 5 lun mà ko kéo xuống được bùn bùn bùn
Mua pri 0 ko tớ bán cho nè:))

Sao lại cười trên sự đau khổ của người khác :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Nói thật giờ có 3 id pri 1 ko dám gõ lâu vì sợ tăng pri :-<
Chắc dạo này ko dám để cái biểu tượng :)) ko toàn bị mọi người hiểu lầm:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646