Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
ai pi 2 trở lên miễn vào soff

Các bác cho em hỏi là trước đây máy em bị block IP , nhưng giờ thì ko bị nữa và em đang dùng soft Asian nhưng chả biết nên dùng bản nào vì có 2 bản thường và bản For block IP gì đó ? thế thì em nên dùng bản nào nhỉ ?

bác cứ tải 2 bản về, rồi lấy ID nào bị band add vào 2 bản đó, nếu thử bản thường mà thấy loading ko ra code nào thì bác phải dùng bản kia, còn nếu dùng ok thì cứ bản thường mà phang.

Mới trên núi xuống, Add thử 1 acc pri 3 mà 2 phút mới có 1 code, đang nằm mơ à :D

ÔI....chưa gì đã thấy đói trước mắt rồi :((...Pix ơi! điên lên đi cho a e cày pri =]]

hix tình hình là từ hôm qua đến nay em bị lỗi toàn bị dis ra khỏi soft thui ah. em dùng soft của bác xuanduc. có ai bị dis như e hôg vậy??????nản wa' chỉ sợ lên pri

Mới trên núi xuống, Add thử 1 acc pri 3 mà 2 phút mới có 1 code, đang nằm mơ à :D
A, bao chửng sau mấy ngày tu luyện đã xuất núi rồi :))
3,4 load rất chậm, ăn đã rồi tính tiếp :-"

---------- Post added at 06:12 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

[/COLOR]
vào C:WINDOWSsystem32driversetc mở file hosts = note pad rồi add file host này 69.72.248.173 i.entrymania.com vào cuối cùng, xong save lại

Làm như thế để làm gì bác.Mình mới cap nên chưa biết.Mong bác chỉ giáo & đừng nóng giận:binhsua112: vì câu hỏi của mình có thể sẻ làm các mem ở đây nghỉ mình ở trên trời rơi xuống:binhsua156:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week