Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
pri 4 van chưa load
ko lẽ đi ngủ thật hả trời
chán đời vô đối

UP Up mới nhất pri 5 load ổn, vừa thử trên Web
Nản web pri 5 load như điên mà add soft asian pri 4 ko load :((

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi cái là nếu tạo cả 5 acc pix rồi gõ trên tool có đc ko hay là làm từng acc 1 xong rồi mới gõ trên tool
Mới tạo thì tốt nhất nên gõ trên web, khoan lại add soft bạn à, add soft làm 4 acc thường chỉ 2 acc về pri 0 thôi, 2 acc còn lại toàn nhảy lên 7,8 thôi

Mới tạo thì tốt nhất nên gõ trên web, khoan lại add soft bạn à, add soft làm 4 acc thường chỉ 2 acc về pri 0 thôi, 2 acc còn lại toàn nhảy lên 7,8 thôi
có một cách đóa là cậu đánh wed it thui rùi ra con cở 100code còn lại bỏ soft gỏ chác chắn xuống o
nếu ko xuog thì lên 9

---------- Post added at 12:56 AM ---------- Previous post was at 12:55 AM ----------

ca nha pri 4 load

Pri 0 load như 3, 6 thì ngậm tăm, 4,5 ko biết. Rơi vào trường hợp nào thì anh em tự xử nhé ;)

có một cách đóa là cậu đánh wed it thui rùi ra con cở 100code còn lại bỏ soft gỏ chác chắn xuống o
nếu ko xuog thì lên 9

---------- Post added at 12:56 AM ---------- Previous post was at 12:55 AM ----------

ca nha pri 4 load

Thế thì cứ ném vào Tool hết, cái nào về 0 thì lấy, lên 8,9 thì để đấy, đợi đợt nào Pix khóa Reg thì lại đưa ra dùng ;))

pri 4 chiến được rồi nhưng hơi chậm, dung sofl của bác xuân đức ấy, down ca phần host về nữa.

456 ĐƯỢc tẤt vào làm Đi bỎ cỞ 4isd trỞ lên là thẤy nhanh liỀn
có lúc hƠi chẬm :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333