Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Dog and Cat đã về với buôn làng Cạp ;) Mời các bô lão vào nhậu đi :))

bác mỉinda đã trở lại sau 1 thời gian im hơi lặng tiếng...còn trường hợp của bác cũng thỉnh thoảng hay gặp nhưng mà không sao cả hết.

Có nhé "mặt đen" ko sao hết, gõ 1 trong 2 chữ đó là ok ;)
1 trong 2 là sao, nhấn esc cho nhanh :D
bác mỉinda đã trở lại sau 1 thời gian im hơi lặng tiếng...còn trường hợp của bác cũng thỉnh thoảng hay gặp nhưng mà không sao cả hết.
Ờ, mình dọn nhà chuyển mạng mà, ko onl được, mạng mới ko có bị bann IP nữa :p

Có ai bị tình trạng image unavailble ko nhỉ ????
Do mạng đó , mạng kết nối kém là nó hay bị hình này :( Cứ bị time out 1,2 dòng là bị hình đó ,lúc đó dòng Status trên soft nhảy liên tục :( Làm 2 em 0 của mình lên 4 hết rồi :((

Do mạng đó , mạng kết nối kém là nó hay bị hình này :( Cứ bị time out 1,2 dòng là bị hình đó ,lúc đó dòng Status trên soft nhảy liên tục :( Làm 2 em 0 của mình lên 4 hết rồi :((
thế hồi sáng mình làm gõ cũng ra ảnh này cứ tưởng là code của pix chứ :m146:

Ờ, mình dọn nhà chuyển mạng mà, ko onl được, mạng mới ko có bị bann IP nữa :p
Hè! Thế mình cũng chuyển nhà thôi để khỏi bann IP nữa! tình hình load tốt với pri 0 nhé!

trời ạ! pix như dở hơi ý một tí lại hiện ra image unable chán chả bùn chết! pri 1.0 vẫn chạy ổn mỗi tội hay hiện ra hình đó thui. nghỉ làm ko lại lên pri:binhsua112:

Up date cho buổi chiều này : Pix load chậm, chỉ có 0,1 làm việc, 6p được 60 code, lên update cho anh em, đây là bảng tóm tắt, ai Pri nào thì xem nhá ;)) (Hết việc làm =)) )

Attachments

69.8 KB · Views: 38
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786