Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
pri 3 load ac chiến pri 4 bắt đầu động đậy chút ít

cho newbie hỏi, mấy acc phụ có cần add tk bank vào ko?????
vs lại sao mấy acc phụ gõ mà ko có tiền, chỉ tính bằng ảnh vs Pic:28
vs lại gõ 6 acc bằng soft có cần fake IP từng acc không, mong ae giúp đỡ, mới chuyển qua cí pix này, hê hê

acc phụ thì ko cần add tk bank đâu bạn
tất cả các acc phụ sẽ dc tính chung với group của acc chủ nên ko có tiền.
bạn chỉ fake IP 1 lần là ok rồi, nếu bạn xài soft asian down ver có tích hợp fake IP sẵn dùng cho IP bị bann, or down bản free của bạn XuanDuc xài cũng good lắm

acc pri 4 load khá nhanh từ 2h30 đến hiện tại . Sau 1 time cày cuốc khảong 3 tiếng thì 4 cái acc đã có pri 0 dù mới chỉ 230p/acc m/

úi, cho 2 em 4 và 2 em 3 vào thì sau hơn 1h cạp thì tổng pri của team không đổi 0,3,3,8 :))

Ps: như vậy là box CAPTCHA đã có 2
Trail Mod rồi :D
Chúc 2 bác
Mirindaboyswat nhanh lên chức
nhé !!! :binhsua03::binhsua03:

Last edited by a moderator:
View attachment 2042

Tình hình rất là tình hình, gõ chính xác 100% mà pri vẫn ko đổi..

chừng 4 tiếng là nó đổi pri ngay thôi . Mình là 12h đánh tới 4h là xuống pri thành 0 hết sạch :) . Vẫn đang load tiếp , hiện tại mới tạo 3 acc pri 4 load đều dù hơi chững lại . Pri 0 thì ....

---------- Post added at 05:46 AM ---------- Previous post was at 05:44 AM ----------

View attachment 2042

chừng 4 tiếng là nó đổi pri ngay thôi . Mình là 12h đánh tới 4h là xuống pri thành 0 hết sạch :) . Vẫn đang load tiếp , hiện tại mới tạo 3 acc pri 4 load đều dù hơi chững lại . Pri 0 thì ....

View attachment 2042

Chưa đủ số pic để thay đổi PRI! Bác đánh thêm khoảng 50-70 pic nữa là thay đổi liền! Có thể tăng hoặc giảm PRI (hên xui)

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:56 AM ----------

pri4 còn load ko mọi người
Vẫn load đều đều đó bác! Bỏ 4 acc pri4 vào cày thì được!

Gõ khoảng bao nhiêu pic thì nó thay đổi pri bác nhỉ, mấy ngày hôm nay ngồi chờ mãi mệt quá.

Gõ khoảng bao nhiêu pic thì nó thay đổi pri bác nhỉ, mấy ngày hôm nay ngồi chờ mãi mệt quá.
làm gì có cái chuyện tính code để đổi pri, ID của tui có khi gõ 15', có khi nửa tiếng là cập nhập pri rồi

làm gì có cái chuyện tính code để đổi pri, ID của tui có khi gõ 15', có khi nửa tiếng là cập nhập pri rồi

ai nói ko có chuyện tính code để đổi pri, bác thử tạo 1 acc mới gõ đến 250-300 code xem có đổi pri ko.
còn gõ dưới 200 code thĩ sao đỗi pri dc

chơi wa hình cho bác tin :D

Last edited by a moderator:
ai cho mình xin lại cách vào file host và copy cái dòng gì vào để chạy soft xuanduc với !!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week