Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho em hỏi , em muốn tạo group , em lấy con pri 5 cho vào gruop được ko ? tiền của con pri 5 đó có được chuyển vô con id chính không ? em mới tạo group hok biết mất vụ này . mà chờ gõ đủ 3$ em sợ bị banned lắm roy

0 1 2 ngang nhau, 3 k biết (do vừa mới lên 1 :">), 4 5 = 1/2 của pri 0 1 2 :D thôi đi ngủ, tối nay kéo được 2 ID lên pri rồi 1 :X

Mấy bác cho em hỏi , em muốn tạo group , em lấy con pri 5 cho vào gruop được ko ? tiền của con pri 5 đó có được chuyển vô con id chính không ? em mới tạo group hok biết mất vụ này . mà chờ gõ đủ 3$ em sợ bị banned lắm roy

cho vào đc bác ạ nhưng mà tiền đang có lúc vào group sẽ về 0. rời group thì tiền trở lại như cũ.

Add vào Group thì tiền trong acc pri 5 không + vào acc chủ GROUP mà nó sẽ mất đi . Cố gắng gõ đủ 3$ rùi pay hoặc bỏ acc đó đi tạo acc khác xài :D

0,1 thì khỏi phải bàn :) 2,3 load tương đối tốt , 4,5 bắt đầu có những bước đi đầu tiên :D Có thể bắt đầu kéo pri đc rồi ,mình đủ 5$ + kéo đc 2 cái pri 0 rồi ,xem phim rồi ngủ thôi :)

cho vào đc bác ạ nhưng mà tiền đang có lúc vào group sẽ về 0. rời group thì tiền trở lại như cũ.
Uh nên bạn nào định cho ID kiểu đó vào để tăng tiền cho gruop thi thui nhé!

Cho mình hỏi Điều kiện gì thì ID mới bị ban ạ ? Pri cao , login nhiều v.v.... Nếu ai biết có thể liệt kê toàn bộ cho mình biết dc ko ạ ?

Cho mình hỏi Điều kiện gì thì ID mới bị ban ạ ? Pri cao , login nhiều v.v.... Nếu ai biết có thể liệt kê toàn bộ cho mình biết dc ko ạ ?

ĐÂY LÀ CÁC LÝ DO MÀ THƯỜNG BỊ KHÓA ACC

*Khi đăng nhập làm, không thấy code load thì out ra liền, làm vài lần -> khóa
*Đánh sai nhiều -> khóa
*Đánh sai ít và chậm -> hạ độ ưu tiên
*ID banned bạn vẫn login bình thường, làm được 4,5code rồi im luôn. Lần sau đăng nhập cũng vậy, tiền thì đương nhiên không lên.
*ID banned thì không thể rút tiền về.

Cái này có nhiều rồi mà, không kiếm gì cả ;)

huhu sao kỳ vậy nè, 4 đang load ngon

Thật là v l . Cái ID chủ pri nó là 8 , sau khi dimiss 1 em pri 7 thì nó quay về 0 :| . Có chuyện gì đã xảy ra thế này ?

^
CŨng ý hệt cậu , đang đánh dỡ bay thẳng lên 7 , 2 đứa kia 0 hết , chả hiểu dc :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week