Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
mình ở hà nội và dùng VNPT đây! hôm nay không vào đc gì cả, bực mình quá

cái vụ cả buổi ngồi 2 tiếng pri 2 load được gần hơn 1000 code. ma pri 0 load được 300 là sao hả các bác

Lâu lâu vào gõ nó cũng ào ào mà, 2 acc pri 1 và 2 acc pri 2 mình gõ dc gần 900pic/h
Sáng sớm, chiều và tối lúc 7h - 10h là nhanh đấy, mà theo mình chắc hok cần canh giờ nữa pix nó sắp ổn định lại rùi

1h trưa 2 acc pri 0 load ngon ko các bạn ??? ko biêt có phải do mình fake IP hay ko mà load hơi chậm nhỉ ????

PIX đã ổn định.pri 0 load thì thôi rồi.mà chả hiểu sao mình login vao web thấy pri7.1 lúc sau làm trên soft thấy pri0:)tự nhiên đc 1ID đỡ phải tốn công cày quốc:))

PIX đã ổn định.pri 0 load thì thôi rồi.mà chả hiểu sao mình login vao web thấy pri7.1 lúc sau làm trên soft thấy pri0:)tự nhiên đc 1ID đỡ phải tốn công cày quốc:))
Híc tự nhiên thấy nó load chậm hẳn, chắc do mấy ông dùng VNPT sửa đc rồi nên nó chậm quá, mà sao pri 3 load hơn cả con pri 1 là sao ta :S

Híc tự nhiên thấy nó load chậm hẳn, chắc do mấy ông dùng VNPT sửa đc rồi nên nó chậm quá, mà sao pri 3 load hơn cả con pri 1 là sao ta :S
Pa làm như dần vnpt đông lắm ko bằng :F mà sao mình cũng thấy hơi chậm đó nha ??? pri 0 2 acc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week