Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
@Bao Đại Nhân: oan quá ông ơi.
ông mặt than phán xử k công = tý nào, thiên vị phụ nữ quá đi
người đẹp được mặc định miễn tội, giỏi thì người đẹp đi sẽ được đặc ân đó thôi ! :D
30 phút nữa tính cap lại
tình hình sao rồi mọi người?
30 phút nữa quay lại hỏi nhé bạn, nói chung giờ 3 tạm 1 tốt 0 thi như gió

người đẹp được mặc định miễn tội, giỏi thì người đẹp đi sẽ được đặc ân đó thôi ! :D
mod cũng dê k kém:binhsua27:

tình hình là rất tình hình cho nên ta phải đi trình cấp trên, alo xếp...
xếp: nói chung giờ 3 tạm 1 tốt 0 thi như gió

3 acc pri 3 đang liên tục. Xin hết

các bác xài VNPT hay sao thế, tôi xài fpt mà pri 0,1 code load ko nổi lun, chán thến nhỉ

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

các bác xài VNPT hay sao thế, tôi xài fpt mà pri 0,1 code load ko nổi lun, chán thến nhỉ

m dùng cả VNPT lẫn wifi của FPT đều tốt
asian nhanh mỗi tội cứ bị văng soft miết -> sợ
captchapro -> good của good
:binhsua113:

30 phút nữa quay lại hỏi nhé bạn, nói chung giờ 3 tạm 1 tốt 0 thi như gió
dù sao thì bác ý cũng là men ko dê sao đc.với lại phụ nữ là phái yếu được ưu ái cũng đúng thôi.bro nào đang làm update xem pri 3 có lóad ko vậy???

Pri3 đang chiến ngon đó.Mà các bạn cũng kì anh Mirin dê có tí cũng phanh phui tùm lùm.:))

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

FPT bạn phải dùng gói cao tiền 1 chút thì nó mới nhanh đc :D Vì mạng FPT có 1 nhược điểm là ban ngày nó hạn chế đường truyền đi quốc tế đối với các thuê bao cá nhân cho nên ai dùng FPT chắc chắn sẽ chậm hơn các mạng khác .Theo như mình thấy bây giờ VNPT là 1 lựa chọn tốt ,đã qua rồi cái thời FPT làm mưa làm gió trong lĩnh vực cung cấp dịch vụ internet tốc độ cao ;) .Pri 0,1,2 load tốt , 3 thì ko biết :D

FPT bạn phải dùng gói cao tiền 1 chút thì nó mới nhanh đc :D Vì mạng FPT có 1 nhược điểm là ban ngày nó hạn chế đường truyền đi
quốc tế đối với các thuê bao cá nhân cho nên ai dùng FPT chắc chắn sẽ chậm hơn các mạng khác .Theo như mình thấy bây giờ VNPT là 1 lựa chọn tốt ,đã qua rồi cái thời FPT làm mưa làm gió trong lĩnh vực cung cấp dịch vụ internet tốc độ cao ;) .Pri 0,1,2 load tốt , 3 thì ko biết :D
mình cũng dùng gói 300k/ tháng chứ it ỏi gì

tình hình là cứ add 3 acc pri 0-1-1 vào đánh mỏi tay :binhsua26:
cả asian lẫn captchapro nhá

Pri 0 load ok.
Tối qua test 2 acc pri 4, giờ vô lại 1 acc pri 9, 1 acc pri 0. Cái đáng nói là acc pri 9 đánh 300 pic sai 7 pic trong khi acc pri 0 đánh 290 pic sai 15 pic @@

Pri 0 load ok.
Tối qua test 2 acc pri 4, giờ vô lại 1 acc pri 9, 1 acc pri 0. Cái đáng nói là acc pri 9 đánh 300 pic sai 7 pic trong khi acc pri 0 đánh 290 pic sai 15 pic @@
theo mình thấy thì ngoài tiêu chí mà các pro khi đưa ra để test acc thì nên thêm 1 tiêu chí là : may mắn :)) =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week