Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình từ 10h tối thằng pix lại mắc bệnh submitting, chắc nó đuối rùi ... chán như co gián
Cái vụ này có bác nào check thử chưa? Thằng bạn mình cũng gặp, nhưng nghĩ đôi khi do soft, vì trước đây làm trên site chưa bao h xảy ra, submit lâu cũng 2 3s là cùng

ALo cho em hỏi cái soft may tram bắt nộp phí hay sao ấy nhỉ, mà cứ gõ đc vài chữ lại log out 1 lần

pix không scam đâu mà lo, nó đang update thêm pix ấy mà...mình đang hy vọng thế

ALo cho em hỏi cái soft may tram bắt nộp phí hay sao ấy nhỉ, mà cứ gõ đc vài chữ lại log out 1 lần
Ai chẳng out, nhảm ghê , tui bay 3 acc pri 0 rùi, đừng gõ nữa

sao nó cứ ra hoài 1 pic vậy. đánh hoài nhưng trong tai khoan đâu có tính đâu T.T

Hôm nay vào gõ thật là sướng tay thế mới biết khi nào có nhiều codes thì cứ vắt kiệt sức mà gõ chứ k đợi tới khi hết codes thì có muốn gõ cũng k có ;)

Hôm nay vào gõ thật là sướng tay thế mới biết khi nào có nhiều codes thì cứ vắt kiệt sức mà gõ chứ k đợi tới khi hết codes thì có muốn gõ cũng k có ;)
Sao nghe nói hôm qua cạch tới già rùi em :D

sáng nay từ 5h trở đi code nhiều, gõ ko phải chờ.
phải chi lúc nào gõ cũng dc như thế.

thế hôm nay thế nào rồi các bác

Sáng ko làm nên ko biết, 9h sáng nay load chán chết, 4 acc pri 0 1 2 2 gà như mình vừa gõ vừa ngủ !

Hình như ban ngày nó load chậm lạ thì phải. không như lúc trước nữa.

e cũng tính cạch rồi nhưng ai ngờ sáng nay load ngon thế gõ vài trăm codes lại muốn gõ thêm vài k :))

e cũng tính cạch rồi nhưng ai ngờ sáng nay load ngon thế gõ vài trăm codes lại muốn gõ thêm vài k :))
Thế hiện tại load okie ko, nãy làm chán quá đi đá fifa giờ mới vào lại nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week