Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
1 ngày trung bình mình có thể đánh 9$...... Nếu có siêng thì vào khoang 12~ 13 $
Mình 1 ngày mà làm việc 5h thì thời gian nghỉ ngơi giải lao chắc cũng cỡ 5h ->6h nữa , nghe bạn nói vầy...bjt bạn có 1 sức khỏe tuyệt vời. Chắc fai tạo topic thảo luận phương pháp rèn luyện sức khỏe ,tay chân cho sự nghiệp cạp cạp quá =))

Mình nên thảo luận ngày oánh mấy h chứ mấy $ thì khó, vì có người nhanh người chậm :D

Mình 1 ngày mà làm việc 5h thì thời gian nghỉ ngơi giải lao chắc cũng cỡ 5h ->6h nữa , nghe bạn nói vầy...bjt bạn có 1 sức khỏe tuyệt vời. Chắc fai tạo topic thảo luận phương pháp rèn luyện sức khỏe ,tay chân cho sự nghiệp cạp cạp quá =))
Có gì đâu mà khó . Sáng mình làm 1h30' . Trưa mình làm 1h30' và tối mình làm tiếp. Bữa nào khỏe khỏa tí thì đánh thêm buổi khuya. Chủ yếu là bạn có biết sắp xếp time ko ^^

sáng mới tham gia captcha...mò cả ngày mới hieu chut chut..cac bac cho mih hoi jo nao moi la jo linh de go captcha z..luc nao mak co nhieu code naht á...

ôi thằng PIX nó điên mịa nó rồi hay sao vậy mấy bác. vừa ngồi làm trên soft đang load bt tự nhiên 1 ÍD 8kcode của em dừng load vào acc chủ check thì thấy bị baned chán đẹk đỡ đc mà chả biết nó ban vì lí do j nữa.mấy hnay toàn ăn ban vớ vẩn.bác nào pro english thì contact thằng admin hỏi xem thế nào chứ cứ bị như thế này thì em chết mất:(:)binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

sr các bác..nãy code dữ wa nên không kiph đánh dấu...tình hình là sáng đã dk thang pix 6 ID...gõ từ sáng tới giờ ..nhìn lại acc chủ thấy có 0.3..thấy ngộ..xem lại các acc con thì chỉ có 2/5acc con là nó có tính tiền..còn các acc con lại đều 0$...ko hiểu tại sao...nếu bi banned thi tớ fai bi trừ tiền chứ..đằng này vẫn gõ được nhưng tiền không tăng..mong các bác giải thích hộ tớ

uh..đã hiểu...mới vào kiểm tra...thì ra acc day chua add group..làm sao de bit minh đánh capcha sai voi lai sao bâo lâu thì nó cập nhật thông tin 1 lần z mấy bác..

uh..đã hiểu...mới vào kiểm tra...thì ra acc day chua add group..làm sao de bit minh đánh capcha sai voi lai sao bâo lâu thì nó cập nhật thông tin 1 lần z mấy bác..
Biết dc đánh đúng hình nào chứ ko biết dc sai hình nào hết, bạn vào acc chủ click vào Group rồi click vào View hay View Image(ko để ý lắm) phía sau nick thành viên sẽ thấy các hình đánh đúng,chính xác là sau 15p thì cập nhật balance 1 lần,nếu acc pri cao cứ load mãi ko ra hình mà qua mốc 15 phút thì đến hình đầu tiên sau 15p sẽ cập nhật

Last edited by a moderator:
acc con thì cập nhật ngay, acc chính sau 15p thì fai bạn à
@tủn vịt: cái chỗ view Image đó ko phải chỉ hình đúng đâu, mấy hình mình gõ bị sai rõ ràng ràng mà nó cũng nằm trong đó , hjx. Chỗ đó ko bjt quy luật thế nào nữa. Thấy bạn Pix Manager gõ chính xác lắm, mong bạn ấy share mấy hình captcha gõ đúng :-s

VIEW IMAGE chỉ là xem lại tất cả những pic mình đã gõ thôi, qua đó để rút kinh nghiệm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week