Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Xem ở Soft maytram thì làm sao chuẩn đC hả bạn... VD bạn gõ 1000CODE rồi thì ấn Play thì thời gian mới bắt đầu chạy mà :p
Nếu các bạn thích thì mình mình cho các bạn xem 1h gõ 3000 PIC cũng đC :))
Sao có chuyện này được nhỉ, khi mình Play là thời gian bắt đầu chạy ( kiểu như "xe nổ máy em mới tính tiền" đấy ạ ). Và đến khi mình Pause thì thời gian ngừng luôn, nghỉ ngơi tí cho khỏe và ấn vào Play thì nó mới tính thời gian tiếp; nó chỉ tính thời gian mình đã gõ trên tổng số (Posted) thôi chứ ko có như bạn nói đâu. Ở máy khác mình ko bít nhưng máy mình phần tính thời gian là chuẩn, cứ làm mới tính, ko làm nó cũng nghỉ :D
@823478: mắt thằng này tinh ra phết nhỉ, số 1 nó hơi khác các số khác 1 tí nhưng chắc người ta post chuẩn đấy, edit thì được lợi lộc tiếng tăm gì đâu :p , gõ nhanh thì nhiều tiền thời gian mất ít; ko gõ được nhanh thì cố cày lâu hơn :D

Sao có chuyện này được nhỉ, khi mình Play là thời gian bắt đầu chạy ( kiểu như "xe nổ máy em mới tính tiền" đấy ạ ). Và đến khi mình Pause thì thời gian ngừng luôn, nghỉ ngơi tí cho khỏe và ấn vào Play thì nó mới tính thời gian tiếp; nó chỉ tính thời gian mình đã gõ trên tổng số (Posted) thôi chứ ko có như bạn nói đâu. Ở máy khác mình ko bít nhưng máy mình phần tính thời gian là chuẩn, cứ làm mới tính, ko làm nó cũng nghỉ :D
@823478: mắt thằng này tinh ra phết nhỉ, số 1 nó hơi khác các số khác 1 tí nhưng chắc người ta post chuẩn đấy, edit thì được lợi lộc tiếng tăm gì đâu :p , gõ nhanh thì nhiều tiền thời gian mất ít; ko gõ được nhanh thì cố cày lâu hơn :D
Nếu cậu không tin thì chiều nay tớ se Post cho mọi người xEm .... !!! 1h=3000PIC nhé ;)( có gì cậu gọi tớ 1 tiếng sư phụ nhé ;;) )

nhấn vào nút play màu xanh thì thời gian mới chạy, ko nhấn thì vẫn cứ là 00:00:00 bác VOL ạ!!!

Nếu cậu không tin thì chiều nay tớ se Post cho mọi người xEm .... !!! 1h=3000PIC nhé ;)
Chẳng quan trọng với mình :)) nên bạn làm gì tùy bạn :) . Mình thấy lạ là cái đồng hồ đếm thời gian nó làm rất chuẩn, ko thay đổi được trên máy mình thôi, kể ra nó có phần set h:m:s thì cũng nghịch tí ;)

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

nhấn vào nút play màu xanh thì thời gian mới chạy, ko nhấn thì vẫn cứ là 00:00:00 bác VOL ạ!!!
thế ko ấn play thì ko làm gì à :((, cứ ngồi xem cái màn hình trắng tinh à :((. Mày vào máy anh mà xem :))

Da. cac bac cho em hoi la em dung mang VNPT sao em khong can fake IP ko cheat van vao` duoc trang chu pix va em van go~ tren soft captcha duoc ( tai em nghe may anh kia bao? la no ban IP VN ) :binhsua18:

Chẳng quan trọng với mình :)) nên bạn làm gì tùy bạn :) . Mình thấy lạ là cái đồng hồ đếm thời gian nó làm rất chuẩn, ko thay đổi được trên máy mình thôi, kể ra nó có phần set h:m:s thì cũng nghịch tí ;)

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

thế ko ấn play thì ko làm gì à :((, cứ ngồi xem cái màn hình trắng tinh à :((. Mày vào máy anh mà xem :))
log acc xong thì ấn nút play ở cạnh mỗi ID là đc. hình vẫn load mà đồng hồ thì đứng im :)

rảnh thế mấy bác,sáng giờ bị điên điên,Out soft đột ngột quài >^<,may mà nó không tăng pri Damn.......!,thôi vào gõ tiếp cho đủ 1day/9$ nào =!=

Last edited by a moderator:

Bác nói thế làm eM thất vọng quÁ... bÁc chỉ là con gà thôi :p... Khi bác ấn nút này la ID bắt đâu load PIC nhưng thời gian trên soft vẫn là 00:00:00 :D

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:32 AM ----------

Da. cac bac cho em hoi la em dung mang VNPT sao em khong can fake IP ko cheat van vao` duoc trang chu pix va em van go~ tren soft captcha duoc ( tai em nghe may anh kia bao? la no ban IP VN ) :binhsua18:
Cái đó còn tùy... Ko phải band 100% VNPT ... Mình cũng đang xài VNPT nhưng vẫn cạp đC nè ;)

Cái kiểu bấm Play cạnh ID thì em cũng ko biết. Nhưng mà cái pic trên là quăng bom cho anh em lấy khí thế thoai =))
Em gõ được có 900 điếc à :">

Quăng tình hình Pic đê quăng bom mấy cái em ở Desktop lên làm gì, em tóc vàng gầy thế :( ko biết đoạn dưới có gầy không nhỉ :">

Tình Hình Pix,thì vẩn cứ đều đều,1 buổi sáng+chiều là 9$ thế thôi..em gà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week