Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
máy trạm dạo này đc cái chăm disc ghê :-<. lần này là lần thứ 3 rồi, k biết có hỏng đội hình k nữa :binhsua94:
chắc không hỏng đâu hehe,đội hình mình 0-0-0-3<<<tất cả đã từng bị treo 10 tiếng,time out thì bạn tính luôn ha,10 tiếng đấy ;))...thế mà giờ acc pri3 xuống pri0 rồi,còn lại vẩn 0 0 0 đều :D

Pay qua LR lâu quá các tình yêu nhỉ !!!Em pay hơn 1 ngày rùi mà chưa có xiền, cóa bác nào bị hem ta, run wa~~~~~~~~~~
:binhsua18::binhsua95:

Pay qua LR lâu quá các tình yêu nhỉ !!!Em pay hơn 1 ngày rùi mà chưa có xiền, cóa bác nào bị hem ta, run wa~~~~~~~~~~
:binhsua18::binhsua95:
Úi... Mới 1 ngày đã kêu rỒi... Phải 1 tuần đấy bạn ;))

Ủa sao May Tram của minh nó không load hình chó mèo để đăng nhập nhỉ. Help me!:binhsua29:

Không hiện hình chó mèo như thế này nè:

Vẫn vào trang chủ được mà, với lại mới bị sáng nay à.

Có ai đăng kí mà không nhận được không vậy? Đêm qua tới giờ reg cả nùi acc mà không nhận được cái mail nào hết.

Có ai đăng kí mà không nhận được không vậy? Đêm qua tới giờ reg cả nùi acc mà không nhận được cái mail nào hết.
đăng ký ban ngày (tầm chiều tối) thì may ra :D.
máy trạm cứ nửa tiếng disc 1 lần, gây ức chế cho người chơi ghê. bây h tổng cộng 6 lần r` :((

Không hiện hình chó mèo như thế này nè:

Vẫn vào trang chủ được mà, với lại mới bị sáng nay à.
bác nói thế nào,ngon Lành sáng giờ đây
2 tấm cho các bác xem
ngon 1.JPG
ngon 2.jpg

Last edited by a moderator:
Tui cũng chẳng bị gì cả , làm ngon từ 6h sáng tới giờ, hiện vẫn log vào bt !chó mèo vẫn ra ầm ầm !

máy trạm đăng nhập ko được rồi ặc ặc ai dang làm thì đừng logout kẻo login ko được>>>>>>>>mất việc T_T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week