Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
zo máy trạm với xiao đc hết, mà ko load 1 cái hình nào. oh my god

Thật đáng buồn những bạn tham gia Group mình lúc Pix ko Pay đã lần lượt ra đi ... Đúng là thế giới ảo :| Nếu Pix Scam chắc mình chết quá ... Lấy tiền túi ra ứng cho ... vậy mà :|

sao soft máy trạm mình vào phần login ko hiện ra chó mèo nhỉ ? phần hiện chó mèo thì nó báo là lỗi kết nối tới trang web . Mình đã ẩn IP rồi , các lần trước mình đều làm như thế và vào dc hết sao lần này chả đc vậy cà . Có bác nào biết cách khắc phục chỉ em với . Bản soft máy trạm của em là bản Donate 1.0.x bản này mới nhất rồi phải ko nhỉ ? Bác nào có soft máy trạm vào đc share em phát

ngộ ghê, hồi chìu còn ngon lành, sao h mình ẩn IP nó cũng ko cho vô web ,soft gì nữa cả, hok lẽ p/mềm ẩn IP of m điên rồi?

Anh em chạy ra Băng Hỏa Đảo lấy Đồ Long Đao của Kim Mao Sư Vươnh coi còn có lý hơn ngồi đợi pix trở lại bình thường đó.

Thật đáng buồn những bạn tham gia Group mình lúc Pix ko Pay đã lần lượt ra đi ... Đúng là thế giới ảo :| Nếu Pix Scam chắc mình chết quá ... Lấy tiền túi ra ứng cho ... vậy mà :|
thang nao ra di noi anh
anh chem het
moi dau thi xin lam len lam xuong
den khi coa chuyen thi
chuon nhu cho chuon :(

:binhsua23: tiền vẫn chưa về cả WMZ và LR hix hix
ko lẽ giờ thử PP luôn sao chời!!!

Sau 4h gửi thư cho admin pix đã bị ban IP, ai cho địa chỉ thằng admin pix cái nào
Nội dung bạn gửi cho nó như thế nào vậy ? Có thể copy lại nội dung mail và past lên đây đc ko ? Nghe mà thấy hoang mang quá :m021:

Nội dung bạn gửi cho nó như thế nào vậy ? Có thể copy lại nội dung mail và past lên đây đc ko ? Nghe mà thấy hoang mang quá >:)
Thì hỏi nó sao tiền lại về chậm. Những ai chưa bị ban IP tốt nhất đừng gửi tin nhắn cho nó

Sau 4h gửi thư cho admin pix đã bị ban IP, ai cho địa chỉ thằng admin pix cái nào
Mọi email liên quan đến vấn đề thanh toán đều bị Baned mà ko cần cảnh báo

Pix đã pay qua LR rồi nha các bạn, báo là paid done rồi, nhưng tiền chưa về thôi, chắc 1 vài ngày nữa là có.

Có ai vào được maytram ko? trước toàn dùng xiaoa giờ bị ban sang chơi maytram mà không vào được

Đã pay qua LR nhưng tiền chưa vô túi nên cũng chưa an tâm
Nhưng cung yên tâm phần nào :binhsua79:
ScreenHunter_01 Jul. 18 20.45.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member