Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Trời chết vì cái soft xiaoa mất. Từ lúc bị ban IP mất 3h mày mò mới dùng nó nổi kiểu này chắc phải bỏ tiền mua soft asian mất thôi

Đúng là Zing mail tốt lắm đó, mình đăng kí có liền ko chậm 1 s !
http://mail.zing.vn
Đây là mail của Cty ViNaGame VNG đó, quản lý game Võ Lâm Truyền Kỳ !
Đến nay mình mới biết có zing mail. hồi đó giờ toàn là gmail với yahoo thôi.

chậm không phải là do mail đâu mà là do bọn pix, hôm trước mình thử bằng zing mail đêm hôm trước đến sáng hôm sau mới có mà thử bằng yh cũng thế nhưng có lúc thì reg là có ngay

mình vẫn chưa rút tiền đc này, payment = webmoney nhé
hjzz
hình như 1 ID nó chỉ cho rút về 1 tk webmoney thôi hay sao ấy

các bác cho hỏi acc chủ mình có 1 acc con bi ban..không biết nguyên nhân gì...có nên sd acc chủ đó nữa không
vẫn sử dụng bạn ak. bạn dismiss ac bị ban ra. group mình bị ban 2 acc mà nó vẫn pay

Tình hình là Pixprofit bị điên. Ban 1 lúc 5 acc của mình .
Xong rùi nó ko pay tiền nữa luôn =)). Điên đầu quá
Chắc thức đêm làm Qlink lại cho rầu :(

hic, em không biết down cái dó ở đâu cả, có bro nào cho em cái Ghostsurf như bác habuon nói của Rubi với...help me

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

Down cái Ghostsurf của Ru bi chắm lớp về cài, chạy cực kì ổn định, mình đã thử và thấy ổn định hơn cả hàng bản quyền.
bác cho em xin cái link down được không :(

hic, em không biết down cái dó ở đâu cả, có bro nào cho em cái Ghostsurf như bác habuon nói của Rubi với...help me

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

bác cho em xin cái link down được không :(
Tìm topic của chị RUBI di bạn hình như nó đang trôi dạt xuống trang 3 hay 4 gì rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week