Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
các bạn load tốt dùng soft gì fake IP thế????Mình dùng 3G , fake = ghostsuft mà vẫn như rùa ,hic

Nói chung load ko nhanh nhưng ko đến nối chậm, pác nào mà xài Ghostsurf thì chú ý lâu lâu nó chậm đó, để ý = cách lên trang chủ pix thử xem nó có load chó mèo nhanh hay chậm là biết !

Ủa vậy chả ai xài 1.0.11 à, chắc mình cũng theo anh em xài cái 1.0.7 we'.

Tình hình là mở soft xiao va máy tram nó đứng im không load. vào web thi load am am là sao hả các bác

máy trạm vừa bị diss toàn dân mà. tui cũng vừa bị diss xong đây, tiêu lun mấy cái ID pri 0 tui rui

Xử dụng máy trạm lại được chưa, mình load vào chờ hơn 1 phút mà 1pri 1 , 2pri 3 không load ra code nao hết trơn. Ai giống mình không ? Dùng máy trạm được chưa vậy ?

em cũng vậy........... maytram cả .7 lẫn .11 đều ko load, trong khi mạng vnpt đều vào pix bình thường, load hình chó mèo nhanh, nghi cái này do soft quá, ai làm asian cho ý kiến thử đi......................

Thông báo với toàn thể đồng bào là minh cũng bị y chan vào MT mà không load code, nhưng anh em đừng hoang mang we' chắc admin MT sẽ sớm có cách giải quyết thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week