Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
SAO M VÀO WEB LÀM NÓ CŨNG VẪN TRẮNG BÓC VẬY MỌI NGƯỜI :binhsua47:

Tin mới nhất, AE nào bị ban IP thì hãy fake IP như trước rồi hãy vào web làm việc bình thường nhé, pri5 load nhanh hơn pri0 mọi ngày ak

web thì mình khỏi fake ip lau nay cũng làm đc bt, hjx :(

Sao bạn ko add thử 1 ID vớ vẩn làm soft thử đi bạn có panel Xiaoa mà, mình ko có mấy ID đó nên ko dám test. Mà mình chỉ nói những bạn bị ban IP thôi mà

Sao bạn ko add thử 1 ID vớ vẩn làm soft thử đi bạn có panel Xiaoa mà, mình ko có mấy ID đó nên ko dám test. Mà mình chỉ nói những bạn bị ban IP thôi mà
ẹc.. mjnh` làm team mà, hjx.. gần 5 chục ng đang la ó tùm lum nè :(

Sao Pix không lúc nào ổn nhỉ , hết bị cái này tới cái kia . Lại còn mấy cái soft nữa chứ . Nản :(

nó hết chặn IP -> vào web đc mà ko làm đc -> fake ip -> làm đc -> admin nó chơi đểu có trình độ

Cảnh báo các bác

Hiện giờ các bác ko nên thử vào workplace, nếu nó hiển thị cũng ko dễ để các bác nhập, nó tự động thoát ra và id đó sẽ vĩnh viễn ko login được nữa, id member25 với member10 của mình đã bi treo, giờ login 2 id này nó ko vào và vĩnh viễn ra đi.

Pix đang điên bà con ơi ! pri 7 mà load như pri 0 .Chắc sever của nó gặp vấn đề rồi, WARNING : giờ mà đem pri 0 , 1 ra là coi chừng bị nhảy pri loạn xạ
:binhsua166:

Hiện giờ các bác ko nên thử vào workplace, nếu nó hiển thị cũng ko dễ để các bác nhập, nó tự động thoát ra và id đó sẽ vĩnh viễn ko login được nữa, id member25 với member10 của mình đã bi treo, giờ login 2 id này nó ko vào và vĩnh viễn ra đi.

có chiện này nữa hả trời, ghê quá ai mà dám làm :binhsua140:

thật tình nhức đầu với admin pix wa, tưởng nó ko ban IP nữa a ngờ log vào thấy cái cảnh

đợi nãy giờ ko lên dc 1 pic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week