Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
lập hội đêm khuya cày cho vui đi ! chat room dễ thông tin hơn !
nick yh : cyclo.4free ~~> onl từ 2h - 6h sáng :|
bạn nào đồng ý để lại yh cho mình,mình chủ động add ! rồi tới tối làm cùng nhau cho vui ^^,đôi khi làm khuya cũng buồn lắm !

Hikaru_2810 :)) Em chiến cả ngày, :)) Lập team tối làm cho vui chứ thình thoàng làm 1 mình cũng buồn lắm :))

Ủa sao mình vào asian không được nhỉ.

Team tối hả, pm yahoo dưới chữ kí nha @cyclo.missu, chia sẻ ,thông báo tình hình nhanh chóng, giúp đỡ nhau là chính.....cái quan trọng nhất là phi lợi nhuận, yahoo dưới chử kí ai muốn add cũng dc, đừng buzz sảng dc rồi :binhsua149:

Ai lập team thì đứng ra lập topic mà hội họp, spam ở đây ăn thẹo hết đó nha !

Pri 8 tình hình là không load nổi nhá,tôia qua làm cái group này lên 2,995 thì ngủ gật @@ giờ ko biết làm sao mà lên 3$ trong sáng nay được mà rút đây :))

nói chung lập hội lập team gì đâu mod,rủ rê cà kê cho vui vậy thôi ! bây h đc mấy ai đâu mà lập topic cho loãng box ! ai vào team làm đêm thì để yh,thời gian onl trong đêm lại nhá :) team hoạt động bằng chat room cho nó vui :)
p/s : update tình hình ! pix đang load chậm đối với pri 8 và 9

nói chung lập hội lập team gì đâu mod,rủ rê cà kê cho vui vậy thôi ! bây h đc mấy ai đâu mà lập topic cho loãng box ! ai vào team làm đêm thì để yh,thời gian onl trong đêm lại nhá :) team hoạt động bằng chat room cho nó vui :)
p/s : update tình hình ! pix đang load chậm đối với pri 8 và 9
Cứ kiểu có PS thế này ai chả thích :D . Load hình tệ lắm à anh em, đang định cho mấy em 33 vào làm ăn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week