Suggest Update wolftraffic (ssh version)

mình k hiểu cái time out với delay lắm, nó cứ bật càng lúc càng nhiều browser nên máy bị đơ:(
timeout là thời gian tắt browser, delay là thời giữa 2 lần mở browser lên, browser1---delay10s----> browser2 mở lên

Bạn nữa là 4 slot rùi :) pm chủ threat chuyển tiền nói là gộp tiền 5 người mua lifetime :)
1 slot mua tool nhé, thử chạy xem oke ko ^^

mình chạy thử 10 con ssh báo 9 con live mà chạy thấy nó toàn ko kết nối ko ah bác cái đó do cái gì vậy :cool:
báo live mà không kết nối :eek::eek::eek::eek::eek:, có quá vô lý không ta, mình đã test nếu live thì sẽ kết nối, hoặc là do ssh đó sau khi kết nối xong đến thời điểm mở kết nối hơi chậm, chỉ cần tăng time đợi lên là được

có trial trên nha cậu, test trc đi rồi mua nhé ;)
cảm nhận ban đầu tool chạy khá ổn định, ko biết chạy nhiều thread sẽ còn ổn ko.
cần thêm một số phần bổ trợ khác để tool hoạt động hiệu quả hơn ( cái này sẽ pm yahoo nói chuyện với c sau nhé)
Sắp tới sẽ đặt c làm một tool đơn giản cũng liên quan đến Ssh nếu c vẫn có time để code :D

cảm nhận ban đầu tool chạy khá ổn định, ko biết chạy nhiều thread sẽ còn ổn ko.
cần thêm một số phần bổ trợ khác để tool hoạt động hiệu quả hơn ( cái này sẽ pm yahoo nói chuyện với c sau nhé)
Sắp tới sẽ đặt c làm một tool đơn giản cũng liên quan đến Ssh nếu c vẫn có time để code :D
multi thì tùy là c view j, nếu surf thui thì thread 3-4 còn view yt thì mình nghĩ sẽ chỉ là 2

xài máy nhà thì do mạng chậm nên ko ổn định nhưng trên vps thì rất mượt, mong đợi ra auto click nhưng giá không đổi thì ủng hộ bác ^^,

xài máy nhà thì do mạng chậm nên ko ổn định nhưng trên vps thì rất mượt, mong đợi ra auto click nhưng giá không đổi thì ủng hộ bác ^^,
click tọa độ thì tool sẽ tăng giá nha :p, chỉ update free cho ai đã mua trước đó (giá cũng sẽ mềm và hợp lý thôi nên anh em yên tâm nhé ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week