Matrix UPP - 10$-500$/Share, ROI 192% - 210%, binary 10%, chấp nhận PZ, STP, EGO, PM

Status
Not open for further replies.
Đã gọi là đầu tư thì cái nào cũng có rủi ro. cậu ah. CHỉ là rủi ro ít hay nhiều. Mỗi cái có 1 cái hay của nó. Nhiều người vẫn lãi 400-500% với Juby hay Admedia đấy thôi. Bao giờ Revshare cũng chạy được vài ba vòng mới chết nên chỉ những người tham lam ham hố mới ăn trái đắng. Cho nên được hay không là do chiến lược chơi của từng người. CHỉ những người chơi sau thì mới chết thui bạn ah. Chơi Revshare mà chơi từ đầu và biết rút chân đúng lúc thì ko sợ lỗ (trừ những site chủ định Scam từ đầu)Tuy nhiên tỷ lệ Scam thì thấp hơn HYIP rất nhiều. Cho nên về mặt chủ quan thì tớ vẫn cho là Revshare an toàn hơn HYIP và nên chơi hơn HYIP
Tuy nhiên nên chơi với vốn lớn 1 chút thì sẽ dễ rút chân hơn.
Vòng là gì thế bác ?:D

Tớ nói thật mà chưa chơi invest bao giờ :D
Thì nó tùy theo kế hoạch mà, giả sử có kế hoạch lãi 107% sau 1 ngày thì hết 1 ngày là hết 1 vòng, 120% sau 6 ngày thì hết 6 ngày là hết 1 vòng.... Là như vậy đấy.:D

Vậy tức là 1 vòng là đầu tư 1 lần phải không o_O
Invest matrix tức đầu tư xoay vòng vốn. Ví dụ cậu đầu tư vào Plan 1 ở site này chẳng hạn. Nó sẽ lãi được 192%. Như vậy khi bạn đạt được lãi max là 192% thì bạn đạt được 1 vòng. Thường để tối đa lợi nhuận thì bạn có thể xoay vòng nó để lãi đẻ ra lãi (lãi kép). Chờ nó đẻ lãi đạt đủ 10$ thì bạn không rút ra mà để đầu tư 1 vòng khác cho đến khi đạt lợi nhuận 192%. Như vậy lúc này bạn đã có 2 gói 10$ cùng sinh lãi. Sau đó lại chờ 2 gói đó lãi được 10$ thì đầu tư tiếp và có 3 gói 10$ cùng sinh lãi. Khi đến một mức lãi theo kỳ vọng thì bạn có thể rút tiền gốc và cứ để tiền lãi trong đó và cứ nhân lên. Như vậy thì chỉ trong 1 thời gian ngắn từ 10$ bạn có thể đạt đến 40-50$ tiền lãi. Ai cũng thế. Cho đến khi có một số người nhanh chân rút hết tiền ra trước. Những người còn lại quá say với lãi suất khủng của nó và ngủ quên. Đến lúc đạt một mức lãi suất khủng rồi, muốn rút tiền ra thì cũng không còn tiền để rút nữa thì lúc đó nó Scam

Last edited:
Invest matrix tức đầu tư xoay vòng vốn. Ví dụ cậu đầu tư vào Plan 1 ở site này chẳng hạn. Nó sẽ lãi được 192%. Như vậy khi bạn đạt được lãi max là 192% thì bạn đạt được 1 vòng. Thường để tối đa lợi nhuận thì bạn có thể xoay vòng nó để lãi đẻ ra lãi (lãi kép). Chờ nó đẻ lãi đạt đủ 10$ thì bạn không rút ra mà để đầu tư 1 vòng khác cho đến khi đạt lợi nhuận 192%. Như vậy lúc này bạn đã có 2 gói 10$ cùng sinh lãi. Sau đó lại chờ 2 gói đó lãi được 10$ thì đầu tư tiếp và có 3 gói 10$ cùng sinh lãi. Khi đến một mức lãi theo kỳ vọng thì bạn có thể rút tiền gốc và cứ để tiền lãi trong đó và cứ nhân lên. Như vậy thì chỉ trong 1 thời gian ngắn từ 10$ bạn có thể đạt đến 40-50$ tiền lãi. Ai cũng thế. Cho đến khi có một số người nhanh chân rút hết tiền ra trước. Những người còn lại quá say với lãi suất khủng của nó và ngủ quên. Đến lúc đạt một mức lãi suất khủng rồi, muốn rút tiền ra thì cũng không còn tiền để rút nữa thì lúc đó nó Scam
Mod dep site này rồi à, giờ dep vào liệu có nguy hiểm không mod? :D

Mod dep site này rồi à, giờ dep vào liệu có nguy hiểm không mod? :D
Ờ DEP có 10$ thui. Lúc đó STP thì bị treo mà PM thì chỉ còn 10$ nên chỉ DEP vậy. Chú mình tính lúc đầu là chơi 50$ cơ. Còn giờ mới DEP thì mình cũng ko dám khẳng định điều gì. Trước đó lúc site ra thì dân MMG rất ít chú ý. Nhưng mấy ngày gần đây mình thấy mấy thằng supporter bên MMG bắt đầu gửi mail spam rát nhiều về site này. Có thể bọn nó đã chú ý hơn vì site này cơ chế của nó là sinh lời rất cao. Ngaòi lãi tới 200% còn có thể ăn tới 10% từ ref. Nếu tính RCB 100% thì khi đầu tư vào các cậu đã đương nhiên nhận lại 10% vốn rùi.
Tuy nhiên Nhảy vào bây giờ rủi ro đuương nhiên lớn hơn trước rất nhiều

Ờ DEP có 10$ thui. Lúc đó STP thì bị treo mà PM thì chỉ còn 10$ nên chỉ DEP vậy. Chú mình tính lúc đầu là chơi 50$ cơ. Còn giờ mới DEP thì mình cũng ko dám khẳng định điều gì. Trước đó lúc site ra thì dân MMG rất ít chú ý. Nhưng mấy ngày gần đây mình thấy mấy thằng supporter bên MMG bắt đầu gửi mail spam rát nhiều về site này. Có thể bọn nó đã chú ý hơn vì site này cơ chế của nó là sinh lời rất cao. Ngaòi lãi tới 200% còn có thể ăn tới 10% từ ref. Nếu tính RCB 100% thì khi đầu tư vào các cậu đã đương nhiên nhận lại 10% vốn rùi.
Tuy nhiên Nhảy vào bây giờ rủi ro đuương nhiên lớn hơn trước rất nhiều
ừ, thank mod đã chỉ bảo thêm. Từ giờ trở đi là phải hỏi ý kiến của những người đi trước rồi mới đầu tư, dính vụ tendollar là phải rút kinh nghiệm. Mà mod có đang chiến site HYIP nào ngon ngon chia sẻ cho mình với.:D

ừ, thank mod đã chỉ bảo thêm. Từ giờ trở đi là phải hỏi ý kiến của những người đi trước rồi mới đầu tư, dính vụ tendollar là phải rút kinh nghiệm. Mà mod có đang chiến site HYIP nào ngon ngon chia sẻ cho mình với.:D
HYIP ngon thì đầy ra đấy còn gì. Box HYIP không thiếu gì anh tài. Mình chỉ đá qua HYIP thui chứ chơi chính vẫn là matrix Invest

HYIP ngon thì đầy ra đấy còn gì. Box HYIP không thiếu gì anh tài. Mình chỉ đá qua HYIP thui chứ chơi chính vẫn là matrix Invest
Chưa hỉu về cái matrix invest cho lém, có gì thì sẽ học qua mod rồi tính tới chuyện chiến. Mong là mod có nhiều topic để mình nghiên cứu thêm.:D

Chưa hỉu về cái matrix invest cho lém, có gì thì sẽ học qua mod rồi tính tới chuyện chiến. Mong là mod có nhiều topic để mình nghiên cứu thêm.:D
Đây là một lĩnh vực khá mới mẻ và cực khó nên sẽ gần như ko có topic nào chia sẻ về kinh nghiệm chơi matrix invest. Chỉ là trong quá trình chơi tự học hỏi và đúc rút ra cách chơi cho riêng mình thôi bạn ah. Hiện mình thấy chơi matrix thì phải có team chứ chơi 1 mình sẽ không bao giờ thành công.

Cập nhật từ admin
Cảm ơn! Cho các loại hình của bạn hỗ trợ và thúc đẩy chương trình của chúng tôi.
Thành viên của chúng tôi đã được tăng lên đến hơn 3000 thành viên và trên ACTIVE trong chỉ 23 ngày. Nhân viên hỗ trợ của chúng tôi đang làm việc rất tốt cho email hỗ trợ của bạn và chúng tôi rất vui khi được loan báo bạn rằng tất cả witdrawl là quá trình để receve tối đa đến time.We gửi đến tất cả các yêu cầu thu hồi trong vòng 10 phút đến 12 giờ.
Nếu bạn có thắc mắc hoặc gợi ý, xin vui lòng viết thư cho chúng tôi, chúng tôi sẽ được vui để hỗ trợ bạn.
Cảm ơn!
Với Trân trọng
Đội UPP

Trước hết chúng tôi muốn nói cảm ơn bạn đã tham gia ultimatepowerproject.com và đây là một tin tức tuyệt vời cho các thành viên của chúng tôi rằng chúng tôi đã đạt hơn 4.200 thành viên trong vài ngày.
Bây giờ là tin tuyệt vời mà chúng tôi vui mừng thông báo bạn rằng chúng tôi có thêm một kế hoạch mới kim cương trọn gói (8% hàng ngày đến 20 ngày).
Chi tiết kế hoạch thời gian ngắn:
Chia sẻ Chi phí: $ 20
Chia sẻ lợi nhuận: 160% (8% hàng ngày Tối đa 20 ngày)
Ủy ban giới thiệu trực tiếp: 10%
Tài trợ khen thưởng: 10%
Nhị phân thu nhập: 10%
Nếu bạn có thắc mắc hoặc gợi ý, xin vui lòng viết thư cho chúng tôi, chúng tôi sẽ được vui để hỗ trợ bạn.
Cảm ơn! Một lần nữa Đối với hỗ trợ của các bạn.
Cảm ơn!
Với Trân trọng
Đội UPP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo