New UrCoin - Tặng 2000 Ur ( ~0.025 BTC ) khi đăng ký ( Stellar V2 )

email thì có thể tạo thêm đc
còn số điện thoại, các bác tính sao

nói thật mình đã tính rồi. Nếu mà giữ mức rate thế này thì ăn ref thôi thu nhập ko tồi đâu bác :D ko cần sim ver luôn ấy
Em đang làm ref, ko làm sim, giảm xuống 0.0001 vẫn ok chán, mon không zip là được. Kiếm tiền mua cái màn hình :cool:.
PS: cheat ref nhiều quá không biết có sao không nhỉ

Em đang làm ref, ko làm sim, giảm xuống 0.0001 vẫn ok chán, mon không zip là được. Kiếm tiền mua cái màn hình :cool:.
PS: cheat ref nhiều quá không biết có sao không nhỉ
thiết nghĩ bác ko nên cheat khi chưa ăn đc. Sợ nó bắt đầu paid thì lại ban VN thì chết ấy. Vọc trước cho quen tay thôi :p

thiết nghĩ bác ko nên cheat khi chưa ăn đc. Sợ nó bắt đầu paid thì lại ban VN thì chết ấy. Vọc trước cho quen tay thôi :p
Lúc app ra rồi em nghĩ chắc ko được ưu đãi coin như vầy nữa đâu nhỉ, em chơi tới luôn hên xui vậy, nếu mình không ăn được thì mấy ng vô sau cũng khó. Nhìn cái gif này giống mô hình đa cấp quá :confused:

Lúc app ra rồi em nghĩ chắc ko được ưu đãi coin như vầy nữa đâu nhỉ, em chơi tới luôn hên xui vậy, nếu mình không ăn được thì mấy ng vô sau cũng khó. Nhìn cái gif này giống mô hình đa cấp quá :confused:
Mình thấy ảnh chỉ đơn giản là muốn mình CHIA SẺ coin cho nhiều ng tham gia thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week