[Urltraf] Kiếm tiền bằng cách treo VPS mới

Status
Not open for further replies.
paid new 15/4 chả làm gì toàn ngồi hưởng ref.

thằng này add link vô là chrome -> phần mêm đọc hại

bạn chọn link bên trái đó. Link bên phải là link độc nhiều tiền hơn. Link bên trái là link sạch :D

- - - Updated - - -

mình treo kết hợp cái này và coin được không bác :D

ok con dê luôn :D .

mình treo kết hợp cái này và coin được không bác
cùng câu hỏi với bạn này
cái banner của thằng này Avast nó sút mất lun :|
------------
Em đang định mua 2 vps của anh để treo coin, nhưng nếu treo kết hợp đc cả 2 thì em làm ref cho anh lun, khỏi cần RB cũng đc ^^!
Sẵn em hỏi ở đây lun, em ở nhà thì treo ip của modem ( ip chính trên máy lun ) thế nếu xách laptop đi xa dùng 3g treo có bị banned ko ạh?

Last edited by a moderator:
nát bươm, ko dc 0.02$/ngày :)), các bạn tìm được nguồn view mới thì hẵng chiến nhé , hitleap thì nát rồi, jingling thì ko dc bao nhiêu lại bị -25% vì ko có cookie
bác bình biết cái %rate nó phụ thuộc vào cái j ko, mình treo một lúc là rate giảm thê thảm, bình thường 1.6$/1000 nhưng khi % giảm xuống 30% là còn có 0.3/1000 visit ah :(

Cái này pay bình thường nhưng mà khó kiếm nguồn traffic chấp nhận có code của nó.

nát bươm, ko dc 0.02$/ngày :)), các bạn tìm được nguồn view mới thì hẵng chiến nhé , hitleap thì nát rồi, jingling thì ko dc bao nhiêu lại bị -25% vì ko có cookie
bác bình biết cái %rate nó phụ thuộc vào cái j ko, mình treo một lúc là rate giảm thê thảm, bình thường 1.6$/1000 nhưng khi % giảm xuống 30% là còn có 0.3/1000 visit ah :(

hit jing thì 1 làng người chiến traffic có nhiu đó ăn dc nhiu. Ref mình vẫn chiến đều chủ yếu cách kiếm traffic của mỗi người thôi ref mình có người kiếm 1 tuần 10-20$ cũng có nhiều người chả kím dc :D

=> 1 nguồn traffic 1 đống ng cùng vào thì làm gì kiếm dc nhiều. => kiếm nguồn traffic khác!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week