USB thu wifi Tenda 541U 54Mbps bắt sóng có xa không các bác

kiengiangmmo

Junior
Reactions
33
MR
0.000
tình hình là dạo này mạng nhà em cứ ì ì ra vào facebook từng 5 phút mới vào được không làm gì được ngoài chat yahoo . em tính mua USB thu wifi Tenda 541U 54Mbps để thu sóng quán cf wifi sát nhà em sài ké :D
bỏ nhà em rồi tới nhà hàng xóm rồi tới quán cf chỉ cách 1 cái nhà vậy USB thu wifi Tenda 541U 54Mbps có bắt được sóng không các bác

nếu bắt dính sóng thì
usb thu sóng tenda w311m và usb thu sóng tenda 541u cái nào bắt sóng tốt các bac :)

tình hình là dạo này mạng nhà em cứ ì ì ra vào facebook từng 5 phút mới vào được không làm gì được ngoài chat yahoo . em tính mua USB thu wifi Tenda 541U 54Mbps để thu sóng quán cf wifi sát nhà em sài ké :D
bỏ nhà em rồi tới nhà hàng xóm rồi tới quán cf chỉ cách 1 cái nhà vậy USB thu wifi Tenda 541U 54Mbps có bắt được sóng không các bác

nếu bắt dính sóng thì
usb thu sóng tenda w311m và usb thu sóng tenda 541u cái nào bắt sóng tốt các bac :)
dùng rồi, cho thằng em dùng trên cái máy bàn cách router wifi chưa đc 10m mà bắt yếu lắm

Upvote 0
=)) cham vài ngày thui mà .... can gi mua usb cho phí... cu viec rut day mang ngi?~ vai ngay cho nhẹ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week