Help USD/JPY tăng vượt mức 110, cao nhất trong 6 năm qua?!

MinhHa01

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Tình hình là USD vẫn đang tăng, mà mình biết ae chủ yếu cũng chỉ đánh cặp USD/EUR là chủ yếu phải ko nhở :D Hôm kia mới thấy có bài viết đề cập cặp USD/JPY tăng mạnh vượt mức 110 đây mà hôm nay trong phiên Á USD bị giảm nữa rồi, bác nào đang chơi cặp này bơi vào chém cho mình tí kiến thức với :D

:eek: thèng Triều Tiên chuẩn bị thử vũ khí Hạt Nhân:eek: thế nào Won và Yên cũng rớt cho koi:D trade mạnh kiếm xiền mua dầu ăn thoai:D

:eek: thèng Triều Tiên chuẩn bị thử vũ khí Hạt Nhân:eek: thế nào Won và Yên cũng rớt cho koi:D trade mạnh kiếm xiền mua dầu ăn thoai:D

cái éo gì cũng biết, thánh à heo :rolleyes:

Chú Ủn Ỉn đang nằm viện vì quá lo lắng cho đất nước mà Triều tiên vẫn thử hạt nhân à?

USDJPY đang ở trong tình trạng chờ rồi, NFP có lẽ sẽ quyết định hướng đi của nó. Nếu NFP tốt hơn dự đoán, nó sẽ trở lại 110 hay lên tới 110.5. Còn nếu tệ hơn thì nó sẽ xuống 107 - 107.5.

Theo tôi biết thì điều này do các nhà đầu tư kỳ vọng FED sẽ nâng interest rate vào đầu năm 2015. Hơn nữa vì chính sách tiền tệ mới của BoJ đã khiến một dòng tiền lớn đi ra khỏi Nhật, làm cho đồng Yen bị mất giá mạnh.

Đang chơi sparkprofit chứng khoản ảo dự đoán lên xuống, có bác nào biết trang nào có thông tin chỉ em với, không cần chính xác chỉ cần có thông tin để em đoán theo thôi tại ko có lỗ :)

Tình hình là USD vẫn đang tăng, mà mình biết ae chủ yếu cũng chỉ đánh cặp USD/EUR là chủ yếu phải ko nhở :D Hôm kia mới thấy có bài viết đề cập cặp USD/JPY tăng mạnh vượt mức 110 đây mà hôm nay trong phiên Á USD bị giảm nữa rồi, bác nào đang chơi cặp này bơi vào chém cho mình tí kiến thức với :D

Với cái thị trường trời ơi đất hỡi này thì nó sideway một đoạn lên xuống bất thường như thế thì cũng là chuyện bình thường mà bác :D

Với cái thị trường trời ơi đất hỡi này thì nó sideway một đoạn lên xuống bất thường như thế thì cũng là chuyện bình thường mà bác :D
Nhưng dự đoán được khi nào nó lên, khi nào nó xuống thì giàu to đấy bác ạ.

ờ công nhận, qua mấy ngày rồi thấy mức giá nó cũng dao động tầm đó hà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week