SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
AVG hôm trc cao chót vót hôm qua thấp lè tè bù nhau cả, tưởng Useclix nó bonus.

CoinCard

Senior
Reactions
333
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Các bác cho e hỏi, chuyện là lúc đk e lấy ngày sinh của thằng cu con mà con nó mới 1 tháng tuổi nên lúc đk e chọn đại năm nào đó giờ quên cái năm sinh đó rồi, contact admin Useclix update cho nó xem proof từ paypal và giấy tờ thằng cu con sau vài cái mail thì sáng hôm nay nó mail e là "i've set your DOB" là sao nhỉ các bác ?

thd2015

Junior
Reactions
43
MR
0.023
Chat with me via Skype
Các bác cho e hỏi, chuyện là lúc đk e lấy ngày sinh của thằng cu con mà con nó mới 1 tháng tuổi nên lúc đk e chọn đại năm nào đó giờ quên cái năm sinh đó rồi, contact admin Useclix update cho nó xem proof từ paypal và giấy tờ thằng cu con sau vài cái mail thì sáng hôm nay nó mail e là "i've set your DOB" là sao nhỉ các bác ?
Nó đổi năm sinh cho bác rồi đó. Chắc là năm trong giấy khai sinh của con bác.

Nó đổi năm sinh cho bác rồi đó. Chắc là năm trong giấy khai sinh của con bác.

Thanks bác, tại lúc dk e lấy thông tin cu con mà nó mới 1 tháng tuổi e lại nghĩ 2015 thì sao biết chơi PTC nên e đk bừa năm sinh, sau mới biết cashout cần năm sinh mới giật mình.... :oops:

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Follow me on Facebook
Thanks bác, tại lúc dk e lấy thông tin cu con mà nó mới 1 tháng tuổi e lại nghĩ 2015 thì sao biết chơi PTC nên e đk bừa năm sinh, sau mới biết cashout cần năm sinh mới giật mình.... :oops:
thím thật là rảnh rỗi sinh nông nổi

thi3nsat

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Chat with me via Skype
AVG hôm trc cao chót vót hôm qua thấp lè tè bù nhau cả, tưởng Useclix nó bonus.
đấy là do só click của ref từ lúc rs time dến lúc bảo trì sv cộng hết vào ngày hôm trước, số click sau bảo trì tính ngày hôm qua ko chiu xem bảng stat ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week