SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Buồn quá. Paypal bữa nay siết quá chặt :( Có bác nào dispute chưa? Đây là site đầu tiên mình đầu tư vào nên chẳng có kinh nghiệm gì

Các bạn dispute đi nhé, các bài mẫu ở trên mạng rất nhiều. Mỗi người nên viết 1 ý kiến.
Đừng nên copy của nhau. Do đó mình ko viết bài mẫu được, cứ lấy lý do là site đóng cửa và admin cho phép dispute thì cứ dispute thôi . Ko nói site scam nhé .

Các bạn dispute đi nhé, các bài mẫu ở trên mạng rất nhiều. Mỗi người nên viết 1 ý kiến.
Đừng nên copy của nhau. Do đó mình ko viết bài mẫu được, cứ lấy lý do là site đóng cửa và admin cho phép dispute thì cứ dispute thôi . Ko nói site scam nhé .
Cậu ơi. Paypal mình dep vào site này bị limit r. Bây giờ mình mở tranh chấp trên paypal limit đó có được k vậy. Mới bị limit 180 days xong :confused:

đã rút đc 3 lần thì nội dung nên chọn haven't received my item hay cái dưới hả bác? và chỗ chọn service nó bắt ghi lí do thì có cần phải gi đầy đủ như ' dear paypal support ...' hay chỉ cần tóm tắt nội dung là đc a?

Cậu ơi. Paypal mình dep vào site này bị limit r. Bây giờ mình mở tranh chấp trên paypal limit đó có được k vậy. Mới bị limit 180 days xong :confused:

Bác làm gì mà bị limit pp vậy, hay tại thằng Ulmon. :D

Limit vẫn dis được. Chả có gì để mất.

bác Sweet cho e hỏi giờ cashout đc 3 lần nên chọn dòng nào khi dis vậy bác, vì thấy pp ghi note phía dưới dòng "I haven't received my item" nếu đã nhận đc 1 phần thì hãy chọn option dưới.

bác Sweet cho e hỏi giờ cashout đc 3 lần nên chọn dòng nào khi dis vậy bác, vì thấy pp ghi note phía dưới dòng "I haven't received my item" nếu đã nhận đc 1 phần thì hãy chọn option dưới.

Em chọn option đó nhé
Dòng dưới dành cho dispute cá nhân thôi, dạng bị hack tài khoản hoặc chuyển nhầm

Cám ơn a Chiến, giờ e dis đây. :)

Theo cá nhân mình nghĩ thế này :
- Đối với bạn nào đã chơi lâu và hồi vốn rồi thì ko nên dispute nữa, đó cũng là vì cái tâm. Và thứ hai nữa, dispute CÓ THỂ nguy cơ là bị susspend acc, vì TOS của site nào cũng vậy, cứ dispute là susspend acc. Nếu hồi vốn rồi thì để đó chờ thêm tình hình xem admin xử trí thế nào đã
- Đối với bạn nào mới chơi thì hãy dispute ngay, vì dispute muộn mà âm mất tài khoản paypal thì nguy cơ được trả là khá ít. Và hơn nữa, mới chơi thì cũng có thể tạo lại acc khác mà làm lại sau

Các mẫu dispute rất nhiều trên mạng các bạn cứ dựa theo đó mà dispute nha
Mình nghĩ mỗi người nên có 1 cách viết riêng thì sẽ dễ thắng hơn là chung nhau 1 bản, do đó cứ tự biên tự diễn là nhất.
Admin sẽ refund lại số tiền mà các bạn dispute

Theo cá nhân mình nghĩ thế này :
- Đối với bạn nào đã chơi lâu và hồi vốn rồi thì ko nên dispute nữa, đó cũng là vì cái tâm. Và thứ hai nữa, dispute CÓ THỂ nguy cơ là bị susspend acc, vì TOS của site nào cũng vậy, cứ dispute là susspend acc. Nếu hồi vốn rồi thì để đó chờ thêm tình hình xem admin xử trí thế nào đã
- Đối với bạn nào mới chơi thì hãy dispute ngay, vì dispute muộn mà âm mất tài khoản paypal thì nguy cơ được trả là khá ít. Và hơn nữa, mới chơi thì cũng có thể tạo lại acc khác mà làm lại sau

Các mẫu dispute rất nhiều trên mạng các bạn cứ dựa theo đó mà dispute nha
Mình nghĩ mỗi người nên có 1 cách viết riêng thì sẽ dễ thắng hơn là chung nhau 1 bản, do đó cứ tự biên tự diễn là nhất.
Admin sẽ refund lại số tiền mà các bạn dispute
mới hồi vốn đc 1 phần có nên dis hết các lệnh dep k bác?

mới hồi vốn đc 1 phần có nên dis hết các lệnh dep k bác?

Nói chung cái đó tùy vào cái tâm của cậu
Cậu thấy không hài lòng cứ dis
Chứ admin bảo dis là sẽ trả lại tiền mà
Theo mình thì nên dis những phần mình chưa hoàn vốn thôi
Chứ họ cũng chả giữ $ trong đó làm gì, và cũng ko nên tham quá. Mình thì mình ko dis vì có hòa vốn rồi
Chờ xem admin giải quyết thế nào rồi tiếp tục chơi

http://lamgiaucungptc.blogspot.com/2015/12/huong-dan-mo-dispute-paypal-khi-gap.html
Anh Chiến ơi. Em làm theo cái này. Nhưng sao em vào paypal của em không thấy các khoản tiền trước đây nơi ạ. Hic. Trong khi em đầu tư mới có 1 tháng thôi ạ. Vậy sao em mở dispute đây

Em có tùy chọn xem từ ngày nào đến ngày nào ở phần history ấy
Nhấn vào Payment Sent, và chọn từ ngày bắt đầu xem, sẽ hiện hết chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week