SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cho mình hỏi chút. mình sử dụng auto có được không vậy.
Mình lỡ dùng autoclick mấy hôm rồi.

Dại quá, sử dụng auto thì ngừng lại ngay
Hãy thử rút tiền xem nhé, nếu vẫn ok thì tiếp tục đầu tư, ko thì bỏ acc đó đi

tại ngồi rảnh thấy tuyển ref chạy autoclick nên làm thử. ai dè

Cái dại nhất là chạy auto
Mình chưa thấy ai thu nhập cao từ chạy auto cả bạn ạ
Nên chỉnh đốn lại cách chơi để mang về thu nhập, ở tất cả các site PTC nói chung

Thớt giúp đỡ mình chút nhé :(
Bây giờ mình có thể xóa ID và tạo ID mới được không. Nếu được bạn có thể hướng dẫn mình không, mình đang xài wife chùa có nên dùng wife từ điện thoại để chiến PTC không

em tính đầu tư và thắc mắc có mua dc 1 loạt ref không anh và có nên bật autopay k anh avg gói gold vs 750 ref là nhiêu anh :D:D:D:D

D
Thớt giúp đỡ mình chút nhé :(
Bây giờ mình có thể xóa ID và tạo ID mới được không. Nếu được bạn có thể hướng dẫn mình không, mình đang xài wife chùa có nên dùng wife từ điện thoại để chiến PTC không

Bạn dùng mạng ổn định ở nhà đi nhé

em tính đầu tư và thắc mắc có mua dc 1 loạt ref không anh và có nên bật autopay k anh avg gói gold vs 750 ref là nhiêu anh :D:D:D:D

Nếu nâng cấp lên gói 80$ thì cứ 7 ngày thuê được 200 ref
Ref bên này được đánh giá tốt, AVG tầm ~1
Trong khi BEP tầm 0,7 đến 0,75

đã up lên gói 80$ và thuê 200 ref , dự kiến là chơi 750 ref và gia hạn ref :D
hi vọng site này ko làm mình thất vọng

đã up lên gói 80$ và thuê 200 ref , dự kiến là chơi 750 ref và gia hạn ref :D
hi vọng site này ko làm mình thất vọng
chắc em chiến luôn quá bác có bật autopay k

Ae chơi useclix cho mình hỏi hàng ngày mình đều click 8ads mà sao ref của mình cứ 2-3 hôm là lại có khoảng 5-6 con ngừng clix, sáng nay kiểm tra thấy có con ngừng từ hôm 6/7. Đã có ai bị trường hợp như mình chưa, ae cho mình xin ý kiến giải quyết mấy con ref đó dc ko

Ae chơi useclix cho mình hỏi hàng ngày mình đều click 8ads mà sao ref của mình cứ 2-3 hôm là lại có khoảng 5-6 con ngừng clix, sáng nay kiểm tra thấy có con ngừng từ hôm 6/7. Đã có ai bị trường hợp như mình chưa, ae cho mình xin ý kiến giải quyết mấy con ref đó dc ko
mình thấy bạn chỉ cần quan tâm đến cái AVG thôi bạn nếu nó trên 0.9x là ok rồi , vì AVG nó như vậy nên có con click con ko miền sao nó đảm bảo AVG như vậy cho mình là được

mình thấy bạn chỉ cần quan tâm đến cái AVG thôi bạn nếu nó trên 0.9x là ok rồi , vì AVG nó như vậy nên có con click con ko miền sao nó đảm bảo AVG như vậy cho mình là được
Của mình có 400rr mà hôm qua dc có 411click thì là cao hay thấp hả bạn

AVG = 1.02 rồi
BEP chỉ tầm 0.7 thôi mà
Nó cứ như thế này thì luôn lãi, mà là lãi ngon ấy chứ cậu
Tiện bạn cho hỏi luôn là có phải click hết tất cacr ads thì rè mới làm việc hiệu quả ko hay chỉ cần 4 cái như nó yêu cầu thôi, cả vụ mấy con ref ngừng clik kia nữa, xử lí nó sao đây bạn, tái chế nó đi hả

Tiện bạn cho hỏi luôn là có phải click hết tất cacr ads thì rè mới làm việc hiệu quả ko hay chỉ cần 4 cái như nó yêu cầu thôi, cả vụ mấy con ref ngừng clik kia nữa, xử lí nó sao đây bạn, tái chế nó đi hả
Theo quan điểm của mình là nên click hết để ủng hộ site vì khi 1 nhà quảng cáo mua 1 gói quảng cáo của site ví dụ 1000 click thì đủ 1000 click họ sẽ mua thêm như vậy site có thu nhập hơn , sống lâu hơn :D ( quan điểm này ko biết hợp lí ko )
Còn tái chế thì mình nghĩ bạn ko cần tái chế đâu vì nghe nói có 1 số ref 5,6 ngày mới click lại ( do AVG khoảng 1 ah ) , site cũng có auto recycle thì nếu AVG mỗi ngày bạn ổn rồi thì cứ để yên vậy thôi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back