SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cho m tham gia với nhé. M ref cho b từ hồi t6 rùi. Cũng đã gửi yêu cầu join vào nhóm nhưng quên ko đăng ký với b. Hihi

Last edited:
Đã ref
ID: xuanthuy238
Nick FB: Xuân Thủy (đã yêu cầu tham gia groups :D)
Nick useclix là anhhm, fb là Maianh Ijojl nhé. Thanks b

Mình ko thấy hai bạn
Có thể hai bạn đã join lâu rồi nên giờ mình ko thấy nữa
Mỗi ngày group mình có tầm 50 người join vào nên danh sách nó bị đè xuống
Các bạn hủy đi join lại nhé

a ơi cho e tham gia nhóm với. e ref từ hồi tháng 6.chuẩn bị có tiền đầu tư. e join từ hồi tháng 6 rồi mà mãi chưa được vào nhóm :
Fb : Trần Văn Cường.
ID : thegioidasa1.
Thank a,

@MrChaosq10 mình thấy thằng Buxvertise dạo này khá ổn , ko còn vụ đột xuất ref ko click nữa rồi , cậu xem xét mở lại topic đó đi vì mình thấy box PTC dạo này ko xôm như trước nữa :D

cho hỏi tại sao lại có delete Direct referral fee nhỉ, trong trường hợp nào thì cần delete
với mình thì đó là những con ref nào còn lâu ngày mới hết hạn mà AVG quá thấp , thà nó ko click 1 thời gian thì sẽ bị autorecycle đằng này lâu lâu nó click thì xóa luôn thuê ref khác cho lành

với mình thì đó là những con ref nào còn lâu ngày mới hết hạn mà AVG quá thấp , thà nó ko click 1 thời gian thì sẽ bị autorecycle đằng này lâu lâu nó click thì xóa luôn thuê ref khác cho lành

tưởng cái đó là Rental ref (RR) mới tính phí chứ còn trong cái hình này là direct ref (DR) cũng tính phí à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back