SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

lonelycaptain

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Mới vào nghề chưa có KN với lại cũng tưởng dễ ăn lắm nên quăng tiền vào nhiều site(1,4K$ cho tại 8site) Trong đó có 2 site scam( hết 845$), 1 site lỗ vốn, 1 site hòa vốn. Còn 4 site trước mắt có lời. còng lưng cày nếu nó k scam thì chắc 8-12th lấy lại tổng vốn bỏ ra để bù.
Chia buồn, không sao, rồi sẽ lấy lại được.

langriser

Junior
Reactions
74
MR
0.212
Mới vào nghề chưa có KN với lại cũng tưởng dễ ăn lắm nên quăng tiền vào nhiều site(1,4K$ cho tại 8site) Trong đó có 2 site scam( hết 845$), 1 site lỗ vốn, 1 site hòa vốn. Còn 4 site trước mắt có lời. còng lưng cày nếu nó k scam thì chắc 8-12th lấy lại tổng vốn bỏ ra để bù.
Mình cũng mới vào mảng này, cũng dính ngay 500$ thằng lurelab, thằng này bác seal6 có kiểm tra mà cũng scam, sau đó mới chơi useclix, granbux cũng đang run vì chơi mạnh. Ngoài 2 site trên, còn 2 site nào bác đang chơi có lời ?

Bác Chiến cho em hỏi, em còn 1 cái lap, giờ mua con USB 3G ra chơi userclick được không bác, có người nói 3g thì IP không cố định dễ bị trùng, em cũng thắc mắc là IP của 3G phụ thuộc vào cái sim hay cái USB, vì nếu phụ thuộc sim, thì khi nào đổi IP ta chỉ việc thay sim, còn nếu phụ thuộc USB thì ta đành mua cái khác

Bác Chiến cho em hỏi, em còn 1 cái lap, giờ mua con USB 3G ra chơi userclick được không bác, có người nói 3g thì IP không cố định dễ bị trùng, em cũng thắc mắc là IP của 3G phụ thuộc vào cái sim hay cái USB, vì nếu phụ thuộc sim, thì khi nào đổi IP ta chỉ việc thay sim, còn nếu phụ thuộc USB thì ta đành mua cái khác

IP của nó tùy thuộc vào sim 3G nha, và mỗi lần disconect thì nó sẽ thành dải IP khác
Ko sợ vấn đề trung IP
Và nữa dùng 3G là biện pháp an toàn nhất để chơi PTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week