SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hic, đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma, bình thường tắt wifi xài lap với 3G, hôm nay vẫn xài vậy mà không để ý wifi lap nó đang bật, không biết có dính vụ trùng ip với cái pc không đây, 1 đêm không ngủ :(, mấy bác cho em hỏi phát hiện 2 máy trùng ip thì ban ngay lập tức hay đợi hôm sau mới ban vậy bác

có pre bác ạ, tưởng mấy ngày đầu thấy mọi người nói AVG cao lắm, mà của mình 0.7, pó tay. bác có bật Autopay không
Bật autopay để giảm 15% chi phí re-new bạn nhé, bật luôn cả re-new để sau này khỏi phải mất công re-new từng con.
Đối với mình con RR nào ko click 5 ngày and AVG <0.5 thì sút.

Hic, đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma, bình thường tắt wifi xài lap với 3G, hôm nay vẫn xài vậy mà không để ý wifi lap nó đang bật, không biết có dính vụ trùng ip với cái pc không đây, 1 đêm không ngủ :(, mấy bác cho em hỏi phát hiện 2 máy trùng ip thì ban ngay lập tức hay đợi hôm sau mới ban vậy bác
Chơi 2 account trên 1 mạng à ??? Nếu 1 account mà dùng nhiều mạng mà không ai chơi useclix thì không sao đâu

Bật autopay để giảm 15% chi phí re-new bạn nhé, bật luôn cả re-new để sau này khỏi phải mất công re-new từng con.
Đối với mình con RR nào ko click 5 ngày and AVG <0.5 thì sút.
autopay chỉ hoạt động với mấy con RR có click thôi phải không bác? con nào ko click thì ko mất xiền à

autopay chỉ hoạt động với mấy con RR có click thôi phải không bác? con nào ko click thì ko mất xiền à
Nói không mất tiền cũng ko đúng, vì tiền thuê RR của cậu đã bị trừ khi cậu thuê rồi, mình sẽ ví dụ cho cậu dễ hiểu

Mình đang có 500 con RR. Hôm 21/10 có 300 thằng click
Vậy phí autopay sẽ là 300 * 0.006 = 1.8$
200 thằng RR còn lại ko click: (0.21/30) x 200 = 1.4$

Số tiền trong Balance chỉ bị trừ 1.8$ thôi. Nhưng trên thực tế, tổng chi phí ngày 21/10 của mình là: (80/365) + 1.8 + 1.4 = 3.42$

AVG từng con bằng tổng số click của nó / số ngày nó đã hoạt động
AVG trung bình bằng tổng số click của ref trong ngày đó / tổng số ref hiện có trong ngày đó
Bạn đang ở Standard nên AVG như vậy cũng chỉ vừa đủ vốn và chưa có lãi bao nhiêu vì BEP của Standard khá cao
Thứ nữa, ko tái chế nhiều lần, chỉ tái chế 1 lần rồi thôi, nên xem biểu đồ của ref trong ít nhất 5 ngày để xem lộ trình nó làm việc thế nào
- Nếu ref đó click trước 1 ngày và bỏ 4 ngày sau đó thì => Recycle
- Nếu ngày 1 click, ngày 2 click, bỏ 3 ngày => Recycle
- Nếu ngày 1, ngày 2, ngày 3 click, ngày 4 bỏ, ngày 5 bỏ thì chờ theo dõi thêm
- Nếu 3 ngày đầu ko click, 2 ngày sau click => theo dõi thêm
.... Và còn nhiều trường hợp nữa, phải tính làm sao ref luôn thu lại lợi nhuận thì hãng để lại, công việc đó ko khó và cũng ko lâu, chỉ cần có chút thời gian là ok

Bác Chiến cho em hỏi vụ Skipped trong auto pay là gì vậy.
Sáng nay em xem history thì autopay cho 298 con và skipped 1 con

Skipped rented referrals while AutoPay does it's work - you had no cash to get autopay working for given number of referrals or they are not qualifying for autopay anymore.

Nó được hiểu là khi Autopay ko hoạt động
Điều đó có thể là do bạn ko có đủ tiền để Autopay thực hiện trừ hoặc ref đó ko đủ điều kiện để autopay

Sau bao nhiêu ngày tháng cày cuốc với MMO thì mình đã tích lũy đc đủ số tiền cần có và quyết sống mái Dep hết vào useclix để đặt trọn tin vào nó. Hôm nay là ngày đầu tiên mình upgrade và AVG trên 1 mặc dù chưa hết ngày. Hy vọng site sẽ ổn định và sống lâu để mình có thể lấy lại vốn cũng như kiếm cháo cùng nó :)

Sau bao nhiêu ngày tháng cày cuốc với MMO thì mình đã tích lũy đc đủ số tiền cần có và quyết sống mái Dep hết vào useclix để đặt trọn tin vào nó. Hôm nay là ngày đầu tiên mình upgrade và AVG trên 1 mặc dù chưa hết ngày. Hy vọng site sẽ ổn định và sống lâu để mình có thể lấy lại vốn cũng như kiếm cháo cùng nó :)

Upgrade to Ultimate ? :D

Thằng Useclix này cũng lừa tình dữ lắm á. Hôm nào Upgrade, gia hạn RR hay mua thêm RR thì hôm đó AVG cao. Rồi mấy bữa sau ít lại :D
Welcome to Premium's heaven ;)

Cậu làm off đủ tiền chơi useclix luôn là quá giỏi rồi,chúc mừng nhé!

Ngày đầu tiên AVG 1.7 có nhầm k?
562eba292c0947-99753974

Cậu làm off đủ tiền chơi useclix luôn là quá giỏi rồi,chúc mừng nhé!
Tks cậu nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week