SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình đang cày 2 acc, cả hai đều đã hoàn vốn acc đầu mình đầu tư mất 200 $, acc sau có kinh nghiệm hơn mất có 170$. Giờ mình duy trì 1 nửa ref từ 30-60 ngày. 1 nửa từ 10-30 ngày. Bật autopay ngay từ đầu, thỉnh thoảng tât autopay để rút thêm 1 chút. Tháng rồi 2 acc của mình rút về tổng tầm 160$

Mình đang cày 2 acc, cả hai đều đã hoàn vốn acc đầu mình đầu tư mất 200 $, acc sau có kinh nghiệm hơn mất có 170$. Giờ mình duy trì 1 nửa ref từ 30-60 ngày. 1 nửa từ 10-30 ngày. Bật autopay ngay từ đầu, thỉnh thoảng tât autopay để rút thêm 1 chút. Tháng rồi 2 acc của mình rút về tổng tầm 160$

Cho hỏi bác dùng 2 mạng 2 máy à. Hay dủng VPS.

Mình dùng 1 trên máy tính và 1 trên điện thoại. Hiện tiền lãi đã đủ để chơi TK thứ 3. Mình đang lấy thêm máy DT nữa để chơi tài khoản thứ 3
Vậy là bạn xài chung 1 mạng à. Chắc mỗi lần click đều reset modem cả sao. Mà chơi kiểu này cũng hơi ghê đấy, nó phát hiện thì. Chắc có gì mình sắm con Dcom chơi thêm 1 tk nữa quá.

đã reg và đang tést free làm quen
id quachtinh
fb nguyen anh thu
@MrChaosq10 cho vào group tham khảo học hỏi vs nhé

Vậy là bạn xài chung 1 mạng à. Chắc mỗi lần click đều reset modem cả sao. Mà chơi kiểu này cũng hơi ghê đấy, nó phát hiện thì. Chắc có gì mình sắm con Dcom chơi thêm 1 tk nữa quá.
Đâu có. Điện thoại dùng 3G chứ
Ko. Hai tài khoản 2 thiết bị hai mạng riêng thì phát hiện sao được. Chơi thêm TK nữa đi. Mình bắt đầu chạy 1 TK mới nữa rồi :)

em cũng tính như bác :D:D:D:D

lấy đâu ra paypal mà chơi nhiều thế, đang muốn hướng đến sự ổn định lâu dài, nên cheat cũng không thích lắm, muốn tăng thu nhập gia han 90 ngày, 150 ngày cho an toàn.

lấy đâu ra paypal mà chơi nhiều thế, đang muốn hướng đến sự ổn định lâu dài, nên cheat cũng không thích lắm, muốn tăng thu nhập gia han 90 ngày, 150 ngày cho an toàn.
cheat thêm 1 acc chứ mấy

Làm vậy coi như cheat không nhĩ o_O nghĩ cũng áy náy.
Mình dùng các tài khoản paypal đều verified, add funds từ thẻ visa cá nhân, chơi trên hai thiết bị khác nhau thì đâu gọi là cheat được. Coi như là hai người chơi thôi chứ có lấy thêm của use đồng nào đâu, giả dụ useclix scam sớm thì mình thành mất gấp đôi còn gì.

Giả sử thế này. Buổi sáng mình dậy kick được vài ads. Nhưng chưa kick hết. Rồi bị cúp điện reset lại modem. IP nó bị thay đổi. Mình lại đăng nhập và kick các ads còn lại thì nó có tính mình đã đăng nhập 1 tài khoản trên 2 địa chỉ IP ko ạ. Và thế thì nó có bắt lỗi ko

Giả sử thế này. Buổi sáng mình dậy kick được vài ads. Nhưng chưa kick hết. Rồi bị cúp điện reset lại modem. IP nó bị thay đổi. Mình lại đăng nhập và kick các ads còn lại thì nó có tính mình đã đăng nhập 1 tài khoản trên 2 địa chỉ IP ko ạ. Và thế thì nó có bắt lỗi ko
Có, nhưng thỉnh thoảng không sao đâu. Không click Ads trên nhiều IP nó mà check block bạn cũng không làm gì được vì đã phạm TOS.

Thế miễn sao mỗi ngày mình click trên 1 địa chỉ IP là được thôi phải không ạ. Hôm nay em click trên 1 địa chỉ IP này, hôm sau em lại kick trên 1 địa chỉ IP khác thì chắc là không sao đâu nhỉ.

Thế miễn sao mỗi ngày mình click trên 1 địa chỉ IP là được thôi phải không ạ. Hôm nay em click trên 1 địa chỉ IP này, hôm sau em lại kick trên 1 địa chỉ IP khác thì chắc là không sao đâu nhỉ.
Được nhé bạn, mà hi vọng IP đó không ai chơi usexlix :p mình tối nào cũng tắt modem sáng dậy là bật xài. Nói chung bạn nên click hết Ads trên 1 IP là tốt nhất.

Ủa tối nào cũng tắt modem sáng dậy bật xài là mỗi ngày bác 1 IP à. E xài mạng cá nhân nên ko sợ ai chơi chung cả. Đều không biết sao nãy check cái Login log thì thấy IP hôm nay khác so với lúc mới đăng ký. Vả lại cũng đâu có đụng chạm gì modem hay cúp điện lúc nào chả biết mà thấy IP hôm nay tự dưng thay đổi nên cũng lo hỏi cho chắc. Lỡ đôi lúc mình đi vắng ở nhà cúp điện mình về kick tiếp thì bị block. Do tính em cũng siêng kick ads. Sáng dậy kick. Tối vào còn ads nào là e kick tiếp nên sợ đôi lúc xảy ra sự cố. Với lại mới chơi vài ngày tìm hiểu. Tính lên premium nên đang cảnh giác với mọi rủi ro. À cho e hỏi luôn giả dụ e đi chơi xa vài ngày em dùng 3G điện thoại phát wifi cho lap để kick ads thì có được không bác nhỉ

Ủa tối nào cũng tắt modem sáng dậy bật xài là mỗi ngày bác 1 IP à. E xài mạng cá nhân nên ko sợ ai chơi chung cả. Đều không biết sao nãy check cái Login log thì thấy IP hôm nay khác so với lúc mới đăng ký. Vả lại cũng đâu có đụng chạm gì modem hay cúp điện lúc nào chả biết mà thấy IP hôm nay tự dưng thay đổi nên cũng lo hỏi cho chắc. Lỡ đôi lúc mình đi vắng ở nhà cúp điện mình về kick tiếp thì bị block. Do tính em cũng siêng kick ads. Sáng dậy kick. Tối vào còn ads nào là e kick tiếp nên sợ đôi lúc xảy ra sự cố. Với lại mới chơi vài ngày tìm hiểu. Tính lên premium nên đang cảnh giác với mọi rủi ro. À cho e hỏi luôn giả dụ e đi chơi xa vài ngày em dùng 3G điện thoại phát wifi cho lap để kick ads thì có được không bác nhỉ
Mạng VN chủ yếu là IP động hết, cứ tắt modem và bật lại sẽ có 1 dãy IP khác
An toàn nhất là 1 line mạng riêng/ 1 PC riêng/ 1 acc PP verified riêng. Còn việc cúp điện dẫn đến đổi IP cũng không quá đáng lo
3G bạn đủ mạnh để view ads thì cứ vô tư. Mình nhớ là useclix cho phép view ads trên smartphone và tablet mà, cần gì cực khổ vậy

Ừ. Cho view ads trên điện thoại nhưng TOS của Useclix nó không ủng hộ nên e cũng ngại. Vả lại thêm 1 trường hợp nữa là giả sử ko click ads nhưng nếu đăng nhập 1 tài khoản ở nhiều địa chỉ IP khác nhau thì có bị block không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week