SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

minh da dep vao site useclick
hoadongtienilike84: nang cap 80$ va 165$ de mua ref
hoadongtienilike84: nhung minh moi chi mua toi da dc 200ref
hoadongtienilike84: ko mua dc nua la sao cau oi
Acc: hieuduongbn
Chắc acc bạn sắp bị ban r lên k mua được nữa . Nó ghi tiền bạn là tiền bẩn r :rolleyes:

minh da dep vao site useclick
hoadongtienilike84: nang cap 80$ va 165$ de mua ref
hoadongtienilike84: nhung minh moi chi mua toi da dc 200ref
hoadongtienilike84: ko mua dc nua la sao cau oi
Acc: hieuduongbn
Cứ 1 tuần mua 200 Ref. Bật Autopay click Ads mỗi ngày trước 7h sáng.

Mình thì lội hết 81 trang này vs đọc mấy bài trong forum chắc cũng đủ tự tin chơi rồi. Giờ chỉ đợi verified paypal vs đợi tiền về là chiến thôi. Chứ chơi free mãi chán quá. Mà đều mình còn thắc mắc thế nào là ref chết ạ. Có khác ref hết ngày dùng ko. Với lại đang free thuê vài con ref thế này. Đến lúc lên premium làm sao xóa hết mấy con này để lên cho chẵn 750 con nhỉ chứ lẻ lẻ mấy con ref này vượt quá 750 nó tính tiền thuê ref cao hơn thì khổ

Đọc không kĩ thông tin, phí vốn rồi. Đáng ra nên dep 40$, rồi mấy lần sau thì lấy tiền trong main balance, còn thiếu bao nhiêu thì dep thêm vào. Như mình upgrade 80$, lần 1 dep 40$, lần 2 dep thêm 28$, lần 3 dep 14$, tổng cộng có 162$. Đang có 600 ref, tuần tới lên 750 ref lấy tiền trong main balance là đủ, không cần dep .

Last edited:
Mình thì lội hết 81 trang này vs đọc mấy bài trong forum chắc cũng đủ tự tin chơi rồi. Giờ chỉ đợi verified paypal vs đợi tiền về là chiến thôi. Chứ chơi free mãi chán quá. Mà đều mình còn thắc mắc thế nào là ref chết ạ. Có khác ref hết ngày dùng ko. Với lại đang free thuê vài con ref thế này. Đến lúc lên premium làm sao xóa hết mấy con này để lên cho chẵn 750 con nhỉ chứ lẻ lẻ mấy con ref này vượt quá 750 nó tính tiền thuê ref cao hơn thì khổ
PTC mà chơi free oãi lắm bác à. Cứ Upgrade và thuê Ref đi mấy con đang còn đó thì tạm thời để hết hạn cho nó die đi sẽ bị trừ tí $. Về sau chỉ có gia hạn đừng để Ref die.

Ko nên delete ref nhé, bạn yên tâm là bạn khi lên 750 bạn chắc chắn phải mua ít nhất 5 lần. Như mình đầu tiên chơi free nên lên mốc 50 ref sau đó khi upgrade xong chỉ cần mua 4 lần ref lên 250-450-650-750 nhanh hơn 1 tuần so với mức từ 0 lên. Vì vậy bạn cố chơi sao lên 50 ref rồi upgrade thì hợp lý hơn chứ đừng del rep phí lắm

Ko nên delete ref nhé, bạn yên tâm là bạn khi lên 750 bạn chắc chắn phải mua ít nhất 5 lần. Như mình đầu tiên chơi free nên lên mốc 50 ref sau đó khi upgrade xong chỉ cần mua 4 lần ref lên 250-450-650-750 nhanh hơn 1 tuần so với mức từ 0 lên. Vì vậy bạn cố chơi sao lên 50 ref rồi upgrade thì hợp lý hơn chứ đừng del rep phí lắm
Vì của bác nó chẵn 750 ref. Theo em lên tối ưu là tuần 1 200ref, tuần 2 200ref, tuần 3 lên 500 ref, rồi lên 750ref. Nhưng mà tại vì e mới tìm hiểu khoảng 1 tuần đổ lại đây thôi. Nên e có thuê vài con ref để tìm hiểu cách thức hoạt động của ref, chứ ko chẵn 50 như bác nên up lên 750 dễ,

PTC mà chơi free oãi lắm bác à. Cứ Upgrade và thuê Ref đi mấy con đang còn đó thì tạm thời để hết hạn cho nó die đi sẽ bị trừ tí $. Về sau chỉ có gia hạn đừng để Ref die.
1 con ref die là khoảng bao nhiêu. Còn recycle đó là tái chế chứ không mất hoàn toàn à bác

Đọc không kĩ thông tin, phí vốn rồi. Đáng ra nên dep 40$, rồi mấy lần sau thì lấy tiền trong main balance, còn thiếu bao nhiêu thì dep thêm vào. Như mình upgrade 80$, lần 1 dep 40$, lần 2 dep thêm 28$, lần 3 dep 14$, tổng cộng có 162$. Đang có 600 ref, tuần tới lên 750 ref lấy tiền trong main balance là đủ, không cần dep .
À không phải mình dep không đúng. Do mình muốn thử cách quản lý ref thế nào vs cách thức chơi nên thời gian đầu mình chơi free nên có thuê 5 con ref để xem thử thế nào. Bây giờ mình tính up lên premium thì tất nhiên khó khăn là còn dư 5 con ref đó ko biết cho nó die ra sao. Tại vì nếu lên 755 con thì sẽ tính tiền ref là 0,23 mất rồi. Mà nếu mình cứ mua từng gói lẻ thì phải mất hơn 5 lần mua. Mà hình như premium cũng 7 ngày mới mua đc mà -_-

Bác ơi cho hỏi tiền auto pay có cách nào để nó tự lấy từ account balance không vậy. Lâu lâu lại phải chuyển tiền sang puchaser balance hơi rắc rối :(

Bác ơi cho hỏi tiền auto pay có cách nào để nó tự lấy từ account balance không vậy. Lâu lâu lại phải chuyển tiền sang puchaser balance hơi rắc rối :(
Nó tự trừ khi Purchase không đủ sẽ lấy ở Balance.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week