SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

It's another time we have to explain you guys that we don't have any other sister sites and we will never have any.
This site belongs to some scammers trying to use our good name and our reputation. Please stay away from this kind of
copycat sites.

We are working only under UseClix.com domain and we don't own or never will own any sister site.

-------

Hiện đang có thêm 1 site giả mạo dựa hơi UseClix tên UseClix.net mọi người cẩn thận nhé.

Hôm nay vừa đi đăng ký ACB và verify paypal rồi. Mai nạp vào rồi chiến luôn được chưa các bác. Hay chờ đợi thủ tục gì nữa không ạ. Với lại cho em hỏi cái paypal premier vs personal có khác gì nhau không. Em đăng ký premier mà không biết khác nhau sao ạ

Bác Chiến có cách nào check dc số EIN (Employer Identification Number) của useclix không ?
Trên website nó ghi EIN: 30-0958078, check thì số này có tồn tại, nhưng phải của useclix không thì không biết

Hôm nay vừa đi đăng ký ACB và verify paypal rồi. Mai nạp vào rồi chiến luôn được chưa các bác. Hay chờ đợi thủ tục gì nữa không ạ. Với lại cho em hỏi cái paypal premier vs personal có khác gì nhau không. Em đăng ký premier mà không biết khác nhau sao ạ

Nạp vào là chiến được thôi
Còn paypal thì có 3 loại : Personal , Premier , Business
Personal và Premier dành cho cá nhân còn Business dành cho doanh nghiệp
Premier là thích hợp với bạn vì ko giới hạn chuyển và nhận tièn, Personal giới hạn 500$/tháng

Nạp vào là chiến được thôi
Còn paypal thì có 3 loại : Personal , Premier , Business
Personal và Premier dành cho cá nhân còn Business dành cho doanh nghiệp
Premier là thích hợp với bạn vì ko giới hạn chuyển và nhận tièn, Personal giới hạn 500$/tháng
Ngoài useclix mấy site còn lại của a thấy ổn ko ạ. Như a nói thì trafficmonsoon nên chơi free còn adfiver cũng tương tự như useclix hả

Hiện mình thấy dân tình đang chơi UltiBux khá nhiều. Bạn thử vô 4rum nó tham khảo xem. Site chắc đánh nhanh rút gọn :D
site đó dài hạn chuẩn US mà thím nhanh j mà nhanh chậm thì có

site đó dài hạn chuẩn US mà thím nhanh j mà nhanh chậm thì có

Chuẩn US gì thím. Proof dep thấy Non Us kìa. Site nào mới ra cứ tốt là đánh và rút nhanh thôi. Hóng tình hình tốt thì pem tiếp.

Chuẩn US gì thím. Proof dep thấy Non Us kìa. Site nào mới ra cứ tốt là đánh và rút nhanh thôi. Hóng tình hình tốt thì pem tiếp.
site này phải từ từ vì adm nó vẫn còn đang phát triển và phát triển chưa review các cổng thanh toán nên chưa vội

Mình cũng đang theo dõi mấy site này
Sợ là lại phong trào PTC rộ lên như phong trào Rev rộ lên đợt kia thì nguy
Đợt vừa rồi Rev chết 1 loạt
Bác đánh giá dùm em llittebux, lanbux với utilbux..dạo này thấy mấy site này quảng cáo trên useclix nhiều

Bác đánh giá dùm em llittebux, lanbux với utilbux..dạo này thấy mấy site này quảng cáo trên useclix nhiều
em chiến littlebux vs useclix nè ns chung liitlebux là bản sao của use các tính năng của use đều có trên littlebux :D:D:D:D

Vừa rút xong :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week