SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

lamtu

Hero
Reactions
549
MR
0.188
Follow me on Facebook
hồi đầu năm và giữa năm mà mấy bác newbie theo em này thì có phải ngon k cứ đú đú theo hyip làm gì để giờ có người buồn có người cười mà người cười chắc toàn là người dụ newbie :D:D:D:D:D

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Này mình không rõ lắm. Thấy đa phần ai mua cũng phân biệt PP US với VN dù US cũng verify chắc phải sao chứ :D
Mua paypal us thường làm cái gì mà ko muốn lộ ra là người việt hoặc là tận dụng mác usa làm gì đó. :)

GruStory

Junior
Reactions
47
MR
0.081
Khi đủ bật autopay rồi nhưng nhiều khi có vài con lâu lắm nó không click thì nó vẫn tụt xuống dưới mức 15 ngày không auto pay được nữa. Có giải pháp nào cho vấn đề này không nhỉ? :oops:

Khi đủ bật autopay rồi nhưng nhiều khi có vài con lâu lắm nó không click thì nó vẫn tụt xuống dưới mức 15 ngày không auto pay được nữa. Có giải pháp nào cho vấn đề này không nhỉ? :oops:
có 1 giải pháp cực ki đơn giản và hiệu quả mà anh em trong PTC đã "ngâm" cứu ra sau 1 khoảng thời gian khá dài và cực khổ
---------> Gia hạn thêm ( 30 hay 15 ngày gì đó tuỳ điều kiện )

MinhTinh

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình là newber ptc,

mấy pro cho mình ? useclix đã hoạt động gần 1 năm vậy bây h mình đầu tư vào có được avg như lúc đầu ko ạ?
mình tính vay tiền để chơi ptc làm lại từ đầu, vì đã trắng tay với hyip:(

mình là newber ptc,

mấy pro cho mình ? useclix đã hoạt động gần 1 năm vậy bây h mình đầu tư vào có được avg như lúc đầu ko ạ?
mình tính vay tiền để chơi ptc làm lại từ đầu, vì đã trắng tay với hyip:(

Không bao h mượn $ từ người khác để chơi MMO. Chỉ chơi những gì đang có thôi, không ai lường tránh được những nguy hiểm cả.

có 1 giải pháp cực ki đơn giản và hiệu quả mà anh em trong PTC đã "ngâm" cứu ra sau 1 khoảng thời gian khá dài và cực khổ
---------> Gia hạn thêm ( 30 hay 15 ngày gì đó tuỳ điều kiện )

Bác ơi giải thích rõ hơn về lợi ích của việc gia hạn thêm đi.

Nhân tiện cho hỏi vấn đề này cái. Autopay theo mình hiểu bản chất là tự gia hạn thêm 1 ngày khi 1 Ref click. Vậy thì Autorenew là để làm gì? Vấn đề nữa là tại sao phải để tiền trong tài khoản vì khi 1 Ref click thì mình sẽ có tiền, tiền Autopay thì nhỏ hơn tiền mà Ref click được => mình luôn thừa lại một phần.

Thanks

Bác ơi giải thích rõ hơn về lợi ích của việc gia hạn thêm đi.

Nhân tiện cho hỏi vấn đề này cái. Autopay theo mình hiểu bản chất là tự gia hạn thêm 1 ngày khi 1 Ref click. Vậy thì Autorenew là để làm gì? Vấn đề nữa là tại sao phải để tiền trong tài khoản vì khi 1 Ref click thì mình sẽ có tiền, tiền Autopay thì nhỏ hơn tiền mà Ref click được => mình luôn thừa lại một phần.

Thanks

Gia hạn vì autopay chỉ có tác dụng với Ref từ 15 ngày trở đi. Nếu quá nhiều Ref dưới số ngày đó sẽ không có tác dụng. Bởi vì Autopay sẽ giảm được đến 15% giá mỗi ngày của Ref.Auto Renew khi bật sẽ tự gia hạn Ref khi còn bao nhiêu ngày lên số ngày bạn chọn. Không nên dùng Auto Renew, kiểu giống giam $ lắm. Chờ Ref còn tầm 1 ngày thì hãy gia hạn tay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week