SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Max Standard là 200 thôi. AVG xoay quanh 1.5-1.6 tháng chắc được vài $.

chào anh, nếu dùng gói Standard Free thì một ngày kiếm được khoảng bao nhiêu nếu thuê 250 ref anh nhỉ :) ?

chào anh, nếu dùng gói Standard Free thì một ngày kiếm được khoảng bao nhiêu nếu thuê 250 ref anh nhỉ :) ?

Đa số các site PTC đều thiết lập cho mốc standard ko có lãi đâu bạn
Nên bạn cố gắng nếu thu xếp được thì lên Prenium rồi làm nha

Vốn 500$ thì 1 tháng kím được bao nhiêu vậy anh ?

Site này nên chơi ở mức gold thôi nhé bác tầm 200$ là ngon lành rồi, còn lên nữa như a Chiến thì phải nhiều DR thì hẳn lên. :D

AVG 2 bữa nay toàn 0.97

cần đầu tư ít nhất bao nhiêu thì có lãi ạ, ngoài nâng cấp 80$ còn bỏ thêm gì nữa k bác

hôm nay có ai rút bị pending hok :D :D :D

Nay có vài người bị pending thì phải
về rồi thím ơi :D :D

Chắc đầu năm pp nó review nên chuyển từ instant sang pending phải ko ta ?

"
Lên đủ 750 ref đi em , rồi tiếp theo gia hạn bằng tay cho tất cả ref lên trên 15 ngày hết, bật autopay.
Thường xuyên theo dõi để gia hạn ref, luôn để ref trên 15 ngày càng nhiều càng tốt để sử dụng tối đa hiệu quả của autopay
Lên đủ 750 ref đi em , rồi tiếp theo gia hạn bằng tay cho tất cả ref lên trên 15 ngày hết, bật autopay.
Thường xuyên theo dõi để gia hạn ref, luôn để ref trên 15 ngày càng nhiều càng tốt để sử dụng tối đa hiệu quả của autopay"
mình mới chơi nên k hiểu rõ lắm, cơ chết hoạt động của auto pay và autorenew là ntnao vậy bạn Chiến? vì sao lại phải gia hạn bặng tay trên 15 ngày?

"
Thường xuyên theo dõi để gia hạn ref, luôn để ref trên 15 ngày càng nhiều càng tốt để sử dụng tối đa hiệu quả của autopay
Thường xuyên theo dõi để gia hạn ref, luôn để ref trên 15 ngày càng nhiều càng tốt để sử dụng tối đa hiệu quả của autopay"
mình mới chơi nên k hiểu rõ lắm, cơ chết hoạt động của auto pay và autorenew là ntnao vậy bạn Chiến? vì sao lại phải gia hạn bặng tay trên 15 ngày?

Autopay là tự động gia hạn cho ref A, khi ref A click vào ngày hôm nay thì nó sẽ được gia hạn thêm 1 ngày, ko bất kể nó click bao nhiêu cái.
Autorenew là tự động gia hạn theo bạn cài đặt lúc bật autorenew

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week