• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM user teacher nick yahoo teachvn scam 1k5$ paypal

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
nói chung 2 ông nội này ko ông nào vừa cả, ông reporf thì tiền ( 99.99% là bẩn bựa rồi ) ông kia thì chưa biết làm sao nhưng cố tình ko muốn cho team mà cứ thích gặp thẳng mặt, cho tiền chủ thread cũng ko có cái gan đi gặp :))
Có lẻ bác kia nắm đc tâm lý này nên cứ k cho team và đoài gặp
Tóm lại trảm cả 2 :P

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
nói chung 2 ông nội này ko ông nào vừa cả, ông reporf thì tiền ( 99.99% là bẩn bựa rồi ) ông kia thì chưa biết làm sao nhưng cố tình ko muốn cho team mà cứ thích gặp thẳng mặt, cho tiền chủ thread cũng ko có cái gan đi gặp :))
Có lẻ bác kia nắm đc tâm lý này nên cứ k cho team và đoài gặp
Tóm lại trảm cả 2 :p

Coi chừng đổ máu đó, lánh mặt giang hồ MMO đi, 1 điều nhịn = 99 điều lành

Lời khuyên của mình luôn chí lý vì nó xuất phát từ đáy lòng trong sáng như pha lê của mình

Last edited:

iTunes

Junior
Reactions
22
MR
0.123
Chat with me via Yahoo Messenger
Tất cả giao dịch trên paypal được "Buyer Protect" 45 ngày và khiếu nại trong 90 ngày.Acc gửi không chính chủ gửi thẳng sang ppvn thì có trust cao đến mấy giao dịch cũng sẽ bị bot gắn cờ và staff vào check.

Chia buồn với bạn @teacher giờ add + name của bạn đã vào blacklist pp có tạo pp mới kiểu gì cũng sẽ limit sớm.

@gadgetcs bạn không cần phải xin team view làm gì,tất cả giao dịch sẽ được trả về gốc gửi 1 trong vòng 2~5 ngày làm việc.Còn việc của bạn là trách nhiệm vs bạn teacher kia kìa !

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
Cho dù là bẩn hay sạch thì phải team để người ta biết acc có bị khóa thật không , hay là fakeproof xong ôm tiền một mình

Tất cả giao dịch trên paypal được "Buyer Protect" 45 ngày và khiếu nại trong 90 ngày.Acc gửi không chính chủ gửi thẳng sang ppvn thì có trust cao đến mấy giao dịch cũng sẽ bị bot gắn cờ và staff vào check.

Chia buồn với bạn @teacher giờ add + name của bạn đã vào blacklist pp có tạo pp mới kiểu gì cũng sẽ limit sớm.

@gadgetcs bạn không cần phải xin team view làm gì,tất cả giao dịch sẽ được trả về gốc gửi 1 trong vòng 2~5 ngày làm việc.Còn việc của bạn là trách nhiệm vs bạn teacher kia kìa !
Thêm 1 người nữa phát biểu linh tinh. Giờ có 180 ngày để mở Dispute nhé.

Mà chả cần đến 180 ngày nữa, PP detect FRAUD thì nhanh thôi, có khi chưa đến 1 ngày trong 180 ngày.

Mình nghĩ PP bẩn này là có Verifed nhưng PP phát hiện bất thường hoặc thậm chí thằng chủ PP nó báo lên để PP chém.

Thêm 1 người nữa phát biểu linh tinh. Giờ là 180 ngày mở Dispute nhé.

Mà chả cần đến 180 ngày nữa, PP detect FRAUD thì nhanh thôi, có khi chưa đến 1 ngày trong 180 ngày.

Mình nghĩ PP bẩn này là có Verifed nhưng PP phát hiện bất thường hoặc thậm chí thằng chủ PP nó báo lên để PP chém.
Cũng ko linh tinh lắm nhưng xác nhận lại là 180 ngày tranh chấp :D
còn về acc send thì có gì mà phải tranh cãi,nguồn tiền gốc 1 là bẩn thì kiểu gì nó cũng dính gian lận :)

mrblack1405

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Hàng này bẩn 100% mà còn cãi chày cãi cối thì bó tay , bạn bỏ sức ra làm tiền sạch thì bạn có cho ai nhiều % đến thế không .
Đã xác định làm hàng bẩn thì phải xác định từ đầu là tiền về mới chia , chứ người ta pay cho bạn xong đến ngày rút *** được hay bị bank đòi ngược thì có mà ....
Hôm qua mình có thử contact thì thấy bro ấy nói phải đóng bảo hiểm 10tr mới được làm , thà 10tr đó đi thu pp sạch còn ít thở oxy hơn cái này , cái này uống trà no luôn

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.181
$1,040.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hic mấy ngày rùi vẫn chưa xong cơ à! Đã bảo rùi giờ theo mình cách hay nhất là @teacher cho xem teamview rồi rủ @gadgetcs lên CA gặp mặt còn nếu cả 2 không ai chịu ai thì tặng lại acc cho quỹ từ thiện, rồi nhờ các pro lên xin xỏ lấy lại acc được bao nhiêu tiền từ vụ này thì sung công quỹ!

• Like
Reactions: cnd

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
vụ này hài vãi các bác ah, một ông cần xà bông, một ông bán xà bông

Vấn đề là khi sử dụng xà bông mà cũng không làm gì được vì nước quá đen

hoanglongsg92

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype
vụ này hài vãi các bác ah, một ông cần xà bông, một ông bán xà bông

Vấn đề là khi sử dụng xà bông mà cũng không làm gì được vì nước quá đen
cái này đơn giản chỉ teamview check thôi . mà @teacher k chịu . nghi vấn dc đặt ra
30 triệu gửi ngân hàng 1 năm co 630k suong phet =))
Các bác cho hỏi tiền bẩn này 6 tháng sau rút về có bị làm sao không? bác @teacher ấy? nếu rút về có khả năng bị C50 bắt tạm giam ko?

cái này đơn giản chỉ teamview check thôi . mà @teacher k chịu . nghi vấn dc đặt ra
thì mình nói r 1 ông thì chơi tiền bẩn 1 ông thì biết đó là tiền bẩn nên cố tình chơi chiêu tâm lý là team hư này nọ ko cho team muốn gặp trước tiếp cho xem, ông kia thì chơi tiền bẩn nên có tâm lý sợ nên ko dám gặp :))
Xong => bác Teacher thắng ồ zeee

Reactions
1,323
MR
0.273
sau 6 tháng chắc k rút được đâu, rút về CA lại hỏi thăm nguồn tiền cho coi :rolleyes:. không biết sạch bẩn thế nào cơ mà qua 1k$ sẽ bị hỏi thăm nguồn tiền :confused:

cnd

Kindness
Pre-verified
Reactions
454
MR
0.562
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
*ông A $ bẩn, sợ nằm vùng (hoặc đầu gấu) nên ko dám gặp trực tiếp.
*ông B từ khi thấy pp bị limit thì ngộ ra là $ bẩn nên làm trò (thách nó gặp trực tiếp hè hè, viện cớ team hư này nọ) được thì ăn hết (hoặc tao là C500 đây---> bắt mày luôn, hoặc là B có nhã ý giải quyết trực tiếp vì nếu rút được về Bank rồi nó mời đi uống trà thì hóa ra rửa $ giúp thằng A àk)
*BQT thì cũng chả muốn động vào $ bẩn. Nên khó giải quyết, dù MOD có teamview ok rằng B ko scam nhưng ko gì là đảm bảo cho cái rủi ro của B từ đống $ từ pp này khi rửa $ giúp A.
Nên phần thắng thuộc về B dù anh ta có thực sự là scam hay là không, vì rõ ràng gd này nếu anh ta không phải c500 thì anh ta gặp rủi ro rất cao nếu rút $ này ra từ pp.

Vote: xung quỹ nếu B muốn chơi đẹp. A thì chứng minh nó sạch đi rồi đòi $ từ BQT.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week