[UTLG]-Ai rảnh thì vào đây chém.

mình vào forum sau vụ UTLG :)

nhưng qua topic này thì mình éo biết nó pro đến cỡ nào, chỉ biết nó còn thua cả 1 con c.hó :)

thangquynho cho hỏi tại sao lại close thread kia thế?
haizz.aelita91 với mấy đứa khác đâu không vào nhận hàng hả?
aelita91 nhìn cũng xinh xinh mà không ngờ cũng "D-A-M" thật.
ps:nói thật chứ a cũng không ngu gì share cho bọn e biết đâu.
a cũng không "muốn" sờ mấy đứa nhưng mà anh sờ được ai là a cảm thấy vui vui.a chỉ lấy đó làm niềm vui thôi à.
ah quên còn nữa:thằng vinaphone1 với thằng anhkhongkhoc đâu vào đây chém cho vui nào.2 đứa cũng được a sờ mông rồi còn gì.
thangquynho đừng close or del topic này nhé.để yên cho ae chém gió nha :D.

đàn ông xem phim con heo đc thì việc *** gì đàn bà không xem đc chả có cái cme gì mà xấu hổ cả còn cái loài *** má nào đi lừa người # mà vẫn oan oảng cái mồm lên đc thì đúng là ba má nó vô phúc :hihi:

mình vào forum sau vụ UTLG :)

nhưng qua topic này thì mình éo biết nó pro đến cỡ nào, chỉ biết nó còn thua cả 1 con c.hó :)

proof cũng chả biết là fake hay thật ;)) nhưng c.hó hay đi dạo a e cận thận :binhsua10: tết đến nơi rồi

đàn ông xem phim con heo đc thì việc *** gì đàn bà không xem đc chả có cái cme gì mà xấu hổ cả còn cái loài *** má nào đi lừa người # mà vẫn oan oảng cái mồm lên đc thì đúng là ba má nó vô phúc :hihi:

vậy mà có thằng đi tự hào về mấy cái việc nó làm được mới vl, cẩu vẫn chỉ là cẩu :))

đừng ban nó để chém gió cho zui.nhắc tới em thì em có mặt ngay đây này.
a có gì dạy bảo e vậy.mà a là ai nhỉ hay là cái a nào face yh lừa e 120lr đó.
thôi gửi lời chúc mức tới a vì đã lừa dc 120lr của e.a thì quá pro rồi a đi chém pro đi chứ chém e làm gì.e đói nhắn rang ra chứ có giàu dư giả gì đâu a.dc 120lr bán trả tiền phòng điện nc mà a xin mất làm em lao đao cả tháng nay rồi đấy a à.
a pro thế a sang form nc ngoài mà lừa đi a.vào đây chém dân ta mà lên khoe thì khoe làm gì hả a.
sao a vina hiền thế không biết bị cẩu nó cắn cho thế mà còn xưng anh.gọi nó là cẩu thì đúng hơn a à.chứ anh gì loại đó.loại này rồi cũng sẽ bị trả lại cả thôi

mấy con ki nó trung thành vậy mà mấy bác cứ đem nó ra so sánh bậy bạ, đúng thật là.... khổ mấy con ki :binhsua09:

Hehe Đừng lôi em nó vào tội nghiệp

Attachments

148.3 KB · Views: 19
sao a vina hiền thế không biết bị cẩu nó cắn cho thế mà còn xưng anh.gọi nó là cẩu thì đúng hơn a à.chứ anh gì loại đó.loại này rồi cũng sẽ bị trả lại cả thôi

k hiền cũng biết làm gì hơn hả pro

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week