Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

Thực ra để phân tích thì dài lắm nên t viết kết luận là " ngu " cho nhanh :D
Thông cảm :D
Thì thực ra nói với những người vô học thì họ cũng không hiểu nên t chỉ nói ngắn gọn "vô học"
Thứ hai: Xem mấy video liên quan thì thấy trình độ tiếng anh của thằng trong video như shjt. thế mà nhiều đứa kêu nó pro tiếng anh :eek: ,không dịch được thì kêu "hôm nay mình ốm, mình không được khỏe... bla... bla....Nhớ mãi từ "Public" thì đọc là "bắp bờ lịch"", "bitcoin" đọc là "bít côn".... :confused::confused::confused:
====> Kết luận: "Vô học" :rolleyes:

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.119
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Thì thực ra nói với những người vô học thì họ cũng không hiểu nên t chỉ nói ngắn gọn "vô học"
Thứ hai: Xem mấy video liên quan thì thấy trình độ tiếng anh của thằng trong video như shjt. thế mà nhiều đứa kêu nó pro tiếng anh :eek: ,không dịch được thì kêu "hôm nay mình ốm, mình không được khỏe... bla... bla....Nhớ mãi từ "Public" thì đọc là "bắp bờ lịch"", "bitcoin" đọc là "bít côn".... :confused::confused::confused:
====> Kết luận: "Vô học" :rolleyes:

:D
Ừ thì đấy :D Thằng nói làm max 24/24 đc 5$ thôi thì đúng là ngu mà :D
Làm captcha =)))

Thôi, nói thế thôi :D

ngu :D

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
:D
Ừ thì đấy :D Thằng nói làm max 24/24 đc 5$ thôi thì đúng là ngu mà :D
Làm captcha =)))

Thôi, nói thế thôi :D

ngu :D
ko liên quan lọ mọ từ 9h đến giờ được nhiêu đây, thanks for share :D, chơi cái này giải trí và luyện luôn nghe cũng hay đấy

nhokbruno

Junior
Reactions
9
MR
0.000
50$/ ngày @@ , theo bác thì thằng top nó phải làm tầm bao nhiêu tiếng thì mới đạt được thu nhập khủng như thế :eek:.
bọn nó nghe hiểu tiếng anh thì nhanh xong 1 Job lắm, mình nghe hiểu không tốt phải dựa vào keyword với ít mẹo nên mới lâu thôi. Mà còn nhiều Job khác cũng cao tiền mà, cái automotive sales có việc cả ngày mà tận 2cent liền.

AntiPaypal

Junior
Reactions
51
MR
0.128
Nói thật chứ kiểu này nếu bạn nào ko thạo TA thì ko nên làm,dần thì accuracy rate giảm nó chả cho làm nữa đâu,khéo nó blacklist vn luôn vì làm toàn sai thì teo :)

50$/ ngày @@ , theo bác thì thằng top nó phải làm tầm bao nhiêu tiếng thì mới đạt được thu nhập khủng như thế :eek:.

Mình nghĩ nó là ng TBN nên sẽ đc rate cao hơn :D
Mà cơ bản muốn rate cao thì nó phải có accuracy cao trước đã :D

Mình thấy nó làm khoảng 15 phút là đc gần 2$ :)

lamngocduy

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Xem xong clip mới thấy bác thớt cố gắng truyền đạt kinh nghiệm cho người đi sau rất là hay và hữu ích giúp nhiều cho người mới vào lnghề, nhiệt tình nữa dù đang bị bệnh muốn bỏ hướng dẩn giữa chừng, hi vọng ai cũng được như bác này thì diển đàn mmo càng ngày càng phát triển, còn có mấy bạn thấy người ta lập ra topic giúp người khác mà cứ vào chọc phá thì ko hiểu dây thần kinh biết ơn còn độ nhạy nữa ko :oops: nếu cảm thấy không hợp hoặc không hài lòng thì bạn sang xem topic khác vẫn coi đó có thể là 1 hành động lịch sự, chả trách người có tâm thì ít mà đâm chọt phá hoại thì nhiều....

menph

Banned
Reactions
32
MR
0.000
ko liên quan cơ mà đang đinh very cái pp làm thì dính ngay limit 21 ngày :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week